Elon musk father : एलन मस्कच्या वडिलांनी जगाला केले आश्चर्यचकित, म्हणाले – सावत्र मुलीशी होते संबंध, आहेत दोन गुप्त मुले देखील


जगातील सर्वात श्रीमंत व्यक्ती आणि टेस्ला आणि स्पेसएक्स सारख्या प्रसिद्ध कंपन्यांचे मालक एलन मस्क यांचे वडील एरोल मस्क यांनी एक धक्कादायक खुलासा केला आहे. एरोल मस्क (76) यांनी म्हटले आहे की त्यांचे 35 वर्षीय सावत्र मुलगी जना बेझुइडेनहाउट हिच्याशी लैंगिक संबंध आहेत आणि शारीरिक संबंधांमुळे त्यांच्या सावत्र मुलीने त्यांच्या दोन गुप्त मुलांना जन्म दिला आहे. मस्कच्या वडिलांनी सांगितले की तीन वर्षांपूर्वी त्यांच्या सावत्र मुलीने त्यांच्या दुसऱ्या गुप्त मुलाला जन्म दिला.

न्यूयॉर्क पोस्टमधील एका वृत्तानुसार, एरोल मस्कने एका ब्रिटिश टॅब्लॉइडला दिलेल्या मुलाखतीत कबूल केले आहे की त्यांचे सावत्र मुलगी जनासोबत शारीरिक संबंध आहेत आणि 2019 मध्ये जनाने त्यांच्या दुसऱ्या मुलाला, एका मुलीला जन्म दिला.

एलोन मस्कचे वडील, 76 वर्षीय दक्षिण आफ्रिकेचे अभियंता एरोल मस्क यांनी आपल्या मुलीसोबतच्या शारीरिक संबंधांबद्दल बोलताना असेही सांगितले की, पृथ्वीवर एकच गोष्ट आहे आणि ती म्हणजे आपण मुलांना जन्म देतो.

एरोल मस्कच्या म्हणण्यानुसार, त्यांच्या आणि जनाच्या पहिल्या मुलाचा जन्म 2017 मध्ये झाला होता. त्या वेळी जनाने तिच्या आणि एरोलच्या पहिल्या मुलाला, इलियट रश नावाच्या मुलाला जन्म दिला.

जना बेझुइडेनहाउट ही एरोलची दुसरी पत्नी हाइड बेझुइडेनहाउटची मुलगी आहे, जिच्याशी त्यांनी एलनची आई माये हॅल्डेमन मस्कपासून विभक्त झाल्यानंतर 1979 मध्ये लग्न केले.

एरॉल आणि हाइड यांना दोन जैविक मुले आहेत, पण त्यांनी जनाला वाढवण्यासही मदत केली, जो एरोल तिचा सावत्र पिता बनला, तेव्हा ती फक्त 4 वर्षांची होती. न्यूयॉर्क पोस्टच्या म्हणण्यानुसार, एरोल आणि हाइडचा 18 वर्षांनंतर घटस्फोट झाला.

एलन मस्कला आवडत नाहीत वडील एरोल
जेव्हा एरोल यांना विचारण्यात आले की त्यांच्या कुटुंबाने धक्कादायक बातमीवर कशी प्रतिक्रिया दिली, तेव्हा एरोलने सांगितले की जेव्हा 2017 मध्ये एरोलच्या मुलासह जनाची पहिली गर्भधारणा झाल्याचे त्याला कळले, तेव्हा एलन मस्कला धक्का बसला आणि त्याच वेळी एलन आणि त्याच्या वडिलांमध्ये तीव्र मतभेद निर्माण झाले. एलन मस्कला अजूनही त्याचे वडील या गोष्टीमुळे आवडत नाहीत. त्याबद्दल त्याला अजूनही थोडे वाईट वाटते, कारण ती त्याची सावत्र बहीण आहे.

एलन मस्क हे स्वतः आहेत नऊ मुलांचे वडील
एलन मस्क सात मुलांचे वडील असल्याबद्दलचे नुकतेच न्यूयॉर्क टाईम्सच्या एका रिपोर्टमध्ये समोर आले होते, की एलनचे त्याच्या कंपनी न्यूरालिंकमध्ये काम करणाऱ्या एक्झिक्युटिव्हशी संबंध होते आणि त्यांनी दोन मुलांना जन्म दिला. अशा प्रकारे, एलनला एकूण नऊ मुले आहेत, ज्यांच्या माता भिन्न आहेत. आता त्याच्या वडिलांची ही धक्कादायक बातमी उघड झाल्यानंतर स्पेसएक्सच्या मालकाच्या अधिकृत वक्तव्याची प्रतीक्षा आहे.