Truecaller ने लाँच केले अप्रतिम अॅप, तुम्ही रिअल टाइममध्ये बोलू शकता कोणाशीही


Truecaller ने नवीन अॅप लाँच केले आहे. Truecaller च्या या अॅपचे नाव Open Doors आहे जे एक रिअल टाइम ऑडिओ चॅट अॅप आहे. हे अॅप Google Play Store आणि Apple App Store वरून डाउनलोड केले जाऊ शकते. Truecaller वापरकर्ते फक्त एका क्लिकनंतर हे नवीन अॅप वापरू शकतील, पण त्यांना OTP सांगावा लागेल. स्टॉकहोम आणि भारतातील एका विशेष टीमने अनेक महिन्यांच्या मेहनतीनंतर हे अॅप तयार केले आहे.

कसे कार्य करते Open Doors
Open Doors वर ऑनबोर्डिंग प्रक्रिया अतिशय सोपी आहे. तुम्ही आधीच Truecaller वापरत असल्यास, तुम्ही फक्त एका टॅपने साइन इन करू शकता. तुम्ही Truecaller वापरकर्ते नसल्यास फक्त तुमचा फोन नंबर मिस्ड कॉल किंवा OTP द्वारे सत्यापित केला जाईल. या अॅपला फक्त दोन गोष्टींची परवानगी आवश्यक आहे. पहिली संपर्क यादी आणि दुसरी फोन परवानग्या. या अॅपद्वारे बोलणाऱ्यांना नंबर दिसणार नाही. अॅप इंग्रजी, हिंदी, स्पॅनिश, लॅटिन आणि फ्रेंचमध्ये उपलब्ध आहे.

या ऑडिओ अॅपमध्ये मित्रांना क्लबहाऊसप्रमाणे बोलण्यासाठी आमंत्रित करावे लागेल. आमंत्रण पाठवल्यानंतर, मित्रांना एक सूचना मिळेल. यामध्ये तुम्ही एकाच वेळी अनेक लोकांशी कनेक्ट होऊ शकता. कंपनीच्या दाव्यानुसार, या अॅपमध्ये संपूर्ण गोपनीयता उपलब्ध असेल, कारण त्याचा डेटा कधीही संग्रहित केला जाणार नाही. एकूणच, Truecaller Open Doors हे एक नवीन ऑडिओ अॅप आहे, जे थेट क्लबहाउस अॅपशी स्पर्धा करते.