पोर्ट्रॉनिक्स नवीन वायरलेस हेडफोन्स लाँच, एका तासाच्या चार्जिंगमध्ये चालेल 30 तास बॅटरी


Portronics ने भारतीय बाजारात आपला नवीन हेडफोन Portronics Muffs A लाँच केला आहे. Muffs A वायरलेस हेडफोन मजबूत ऑडिओ गुणवत्ता आणि शक्तिशाली BASS सह येतात. एका पूर्ण चार्जवर ती 30 तास चालवता येऊ शकते असा कंपनीचा दावा आहे. त्याचा लुक फंकी आहे आणि तो आरामदायी डिझाइनसह येतो. हेडफोन तीन रंगात लॉन्च करण्यात आले आहेत. या वायरलेस हेडफोनमध्ये तुम्हाला कोणती स्पेसिफिकेशन आणि फिचर्स मिळणार आहेत याची माहिती आम्ही तुम्हाला देणार आहोत.

Portronics Muffs A वायरलेस हेडफोन ब्लॅक, रेड आणि ब्लू या तीन रंगांच्या पर्यायांमध्ये लॉन्च करण्यात आला आहे. Portronics Muffs A ची किंमत 1,999 रुपये आहे. हे पोर्ट्रोनिक्स आणि अॅमेझॉनच्या अधिकृत वेबसाइटवरून खरेदी केले जाऊ शकते. हा हेडफोन ऑफलाइन स्टोअरमध्येही उपलब्ध आहे. या हेडफोनसोबत 12 महिन्यांची वॉरंटीही उपलब्ध आहे.

Portronics Muffs A ची किंमत
Portronics Muffs A ची डिझाइन आणि बॅटरी
या वायरलेस हेडफोनचा लुक फंकी आहे आणि तो आरामदायी डिझाइनसह येतो. हेडफोनची रचना अर्गोनॉमिक आहे. हेडफोन्समध्ये मेमरी फोमवर आधारित मऊ आणि काढता येण्याजोगा कान उशी आहे. यात 520mAh बॅटरी आहे. कंपनीचा दावा आहे की ते पूर्णपणे चार्ज होण्यासाठी फक्त 55 मिनिटे लागतात. हेडफोनमध्ये चार्जिंगसाठी USB-C पोर्ट आहे आणि 30 तासांचा दीर्घ बॅटरी बॅकअप आहे.

Portronics Muffs Aचे तपशील
Portronics Muffs A ला 40mm ड्रायव्हर्स मिळतात, जे मजबूत BASS आणि कुरकुरीत ट्रेबल आउटपुट तयार करतात. हेडफोनच्या स्पेसिफिकेशनबद्दल बोलायचे झाल्यास, यात ब्लूटूथ v5.2, यूएसबी टाइप-सी पोर्ट आणि 3.5 मिमी हेडफोन जॅक आहे. यात IPX5 रेटिंग आहे, जे हेडफोनचे पाणी, घाम आणि धूळ यांच्यापासून संरक्षण करते. हेडफोनचे वजन सुमारे 170 ग्रॅम आहे.