‘अब नहीं कोई बात खतरे की…’, राऊतांच्या या ट्विटवर अनेक अटकळ, फडणवीस आणि शिंदेंनाही टॅग


मुंबई : शिवसेना नेते संजय राऊत यांच्या एका ट्विटमुळे महाराष्ट्रात पुन्हा एकदा राजकीय खळबळ उडाली आहे. त्यांनी आज उद्धव ठाकरे, प्रियंका गांधी, महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे आणि उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांना टॅग करत एक ट्विट केले, त्यानंतर अनेक तर्क-वितर्कांना सुरुवात झाली आहे. वास्तविक, राऊत यांनी ट्विट करताना लिहिले की, अब नहीं कोई बात खतरे की… आता प्रत्येकाला प्रत्येकापासून धोका आहे, जरी ते या ट्विटमध्ये काय बोलण्याचा प्रयत्न करत आहेत, हे स्पष्ट झाले नाही. या ट्विटमध्ये विचार करण्यासारखी गोष्ट म्हणजे त्यांनी उद्धव आणि प्रियंका यांच्यासह मुख्यमंत्री शिंदे आणि उपमुख्यमंत्री फडणवीस यांना का टॅग केले?

राऊत यांच्या ट्विटचे अनेक अर्थ आहेत
संजय राऊत यांच्या ट्विटचे अनेक अर्थ काढले जात आहेत. आगामी काळात शिवसेना मोठा निर्णय घेऊ शकते, असे संकेत या ट्विटवरून मिळत आहेत. म्हणजेच शिवसेना एकतर भाजपशी करार करेल किंवा नव्या स्तरावरून सुरुवात करेल. दुसरीकडे, इतर संकेतांबद्दल बोलायचे झाले, तर ते महाविकास आघाडीच्या भवितव्याबाबतही असू शकते.

महाराष्ट्र सरकार संविधानानुसार नाही : राऊत
काल एएनआय या वृत्तसंस्थेशी बोलताना राऊत म्हणाले होते की, महाराष्ट्रात ज्या प्रकारे सरकार लादले गेले, ते पूर्णपणे बेकायदेशीर आहे. हे सरकार संविधानानुसार बनलेले नाही. आमदारांच्या अपात्रतेचा मुद्दा आहे. सर्वोच्च न्यायालयात निर्णय होत आहे, देशात संविधान, कायदा आहे की खून झाला आहे, हे कळेल.

8 जुलै रोजी राऊत यांनी केले होते ट्विट
याआधी राऊत यांनी 8 जुलै रोजी एका ट्विटमध्ये लिहिले होते की, गमावण्यासारखे काही उरले नाही, तेव्हा “मिळवायला” खूप काही आहे! जय महाराष्ट्र!. राऊत यांच्या या ट्विटनंतरही राजकीय खळबळ उडाली होती.