Twitter CoTweets feature : एकाच वेळी ट्विट करू शकतील दोन लोक, जाणून घ्या काय आहे ट्विटरचे नवीन फीचर


मायक्रोब्लॉगिंग आणि सोशल नेटवर्किंग साइट ट्विटर CoTweets या नवीन फीचरवर काम करत आहे. या फीचरचा वापर करून, दोन यूजर्स एकाच वेळी ट्विट करू शकतील, म्हणजेच आतापर्यंत यूजर्स त्यांच्या ट्विटर हँडलवरून त्यांच्या यूजरनेमसह ट्विट करत होते, मात्र नवीन फीचर आल्यानंतर दोन यूजर्स एकत्र ट्विटही करू शकतील. हे फीचर इन्स्टाग्रामच्या सहयोग फीचरसारखेच आहे. हे वैशिष्ट्य सध्या त्याच्या चाचणी टप्प्यात आहे आणि कॅनडा, अमेरिका आणि कोरियामधील काही वापरकर्त्यांसाठी ते थेट झाले आहे. चला या वैशिष्ट्यांबद्दल तपशीलवार माहिती द्या.

CoTweet म्हणजे काय?
CoTweet एक ट्विट आहे जे दोन वापरकर्ते एकत्र करतात. हे ट्विट दोन्ही युजर्सच्या प्रोफाईलवर एकाच वेळी दिसते. दोन्ही युजर्सचे फॉलोअर्स हे ट्विट त्यांच्या टाइमलाइनवर पाहू शकतील. इन्स्टाग्रामच्या धर्तीवर हे कोलॅब फीचर्स तयार केले जात आहेत. आता तुम्हाला ट्विटरवर एका ट्विटवर दोन प्रोफाईल दिसले, तर तुम्हाला समजेल की हे ट्विट आहे की को-ट्विट आहे.

तुम्ही CoTweet विनंती देखील पाठवू शकता
हे वैशिष्ट्य सुरू केल्यानंतर, तुम्ही तुमच्या Twitter वर CoTweet ची विनंती देखील करू शकाल. तुम्ही फक्त तुमच्या वापरकर्त्यांना विनंती करू शकाल, जे तुमचे अनुसरण करतात आणि त्या वापरकर्त्याचे खाते देखील सार्वजनिक असणे आवश्यक आहे. ज्या यूजर्सचे ट्विटर अकाउंट खाजगी आहे ते हे फीचर वापरू शकणार नाहीत. त्यांना प्रथम त्यांचे खाते सार्वजनिक करावे लागेल आणि दुसऱ्या वापरकर्त्याचे अनुसरण करावे लागेल. हे वैशिष्ट्य वापरण्यासाठी, इतर वापरकर्त्यांनी देखील तुमचे अनुसरण करणे आवश्यक आहे.

CoTweet असे कार्य करते
CoTweet ला सामग्रीच्या दोन्ही वापरकर्त्यांची संमती आवश्यक आहे. या वैशिष्ट्यामध्ये CoTweet करण्यासाठी, एक वापरकर्ता त्याच्या प्रोफाइलमधून सामग्री लिहील आणि दुसऱ्या वापरकर्त्याला CoTweet करण्यासाठी आमंत्रित करेल. आमंत्रण विनंती स्वीकारल्यानंतर, CoTweet एकाच वेळी दोन्ही वापरकर्त्यांच्या प्रोफाइलवर पोस्ट केले जाईल.