Laal Singh Chaddha : थिएटरपाठोपाठ ओटीटीवर प्रदर्शित होणार आमिर खानचा चित्रपट! तुम्ही कधी आणि कुठे पाहू शकता ते जाणून घ्या


बॉलिवूड अभिनेता आमिर खान सध्या त्याच्या आगामी ‘लाल सिंग चड्ढा’ या चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. या चित्रपटाची घोषणा झाल्यापासून प्रेक्षक या चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. अशा स्थितीत यापूर्वी प्रदर्शित झालेल्या या चित्रपटाचा ट्रेलर पाहून प्रेक्षकांची उत्सुकता पूर्वीपेक्षा अधिकच वाढली आहे. दरम्यान, आता एक मोठे अपडेट समोर येत आहे. बातम्यांवर विश्वास ठेवला तर, थिएटरमध्ये रिलीज झाल्यानंतर, आमिर खानचा चित्रपट OTT प्लॅटफॉर्मवर देखील प्रदर्शित करण्यात येणार आहे.

नुकत्याच आलेल्या एका मीडिया रिपोर्टमध्ये असा दावा करण्यात आला आहे की, निर्माते लाल सिंग चड्ढा हा चित्रपट दोन महिन्यांच्या थिएटरमध्ये रिलीज झाल्यानंतर ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर प्रदर्शित करतील, म्हणजेच ऑगस्टमध्ये रिलीज होणारा हा चित्रपट तुम्ही ऑक्टोबरमध्ये घरी आरामात OTT वर पाहू शकाल. पण आमिरचा हा चित्रपट कोणत्या प्लॅटफॉर्मवर येणार, याबाबत अद्याप कोणतीही माहिती समोर आलेली नाही. मात्र, चित्रपटाच्या प्रदर्शनाबाबत निर्माते किंवा कलाकारांकडून कोणतीही अधिकृत माहिती देण्यात आलेली नाही.

या चित्रपटाद्वारे आमिर खान तब्बल 4 वर्षांनी मोठ्या पडद्यावर पुनरागमन करत आहे. ठग्स ऑफ हिंदोस्तान या चित्रपटात अखेरचा दिसलेला आमिर खान या चित्रपटाद्वारे प्रेक्षकांचे मनोरंजन करण्यासाठी सज्ज झाला आहे. चित्रपटाची स्टारकास्ट आणि कथा जाणून घेतल्यानंतर आता चाहते त्याची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. विशेष म्हणजे लाल सिंग चड्ढा हा हॉलिवूड चित्रपट फॉरेस्ट गंपचा अधिकृत हिंदी रिमेक आहे. या चित्रपटाने ऑस्करसह अनेक पुरस्कार पटकावले आहेत. अशा परिस्थितीत लाल सिंग चड्ढा बॉक्स ऑफिसवर कशी कामगिरी करतो हे पाहणे उत्सुकतेचे ठरणार आहे.

चित्रपटाबद्दल बोलायचे तर या चित्रपटात अभिनेता आमिर खान पुन्हा एकदा बॉलिवूड अभिनेत्री करीना कपूरसोबत स्क्रीन शेअर करताना दिसणार आहे. याशिवाय अभिनेत्री मोना सिंग आणि साऊथचा अभिनेता नागा चैतन्य देखील या चित्रपटात महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहेत. विशेष म्हणजे या चित्रपटाचा मुख्य अभिनेता असण्यासोबतच अभिनेता आमिर खानही त्याचा निर्माता आहे. हा चित्रपट यावर्षी 11 ऑगस्टला थिएटरमध्ये रिलीज होणार आहे.