नाशिकमध्ये मुस्लिम धर्मगुरूची गोळ्या झाडून हत्या, सुफी बाबा म्हणून होते प्रसिद्ध, SUV घेऊन पळून गेले मारेकरी


नाशिक – महाराष्ट्रातील नाशिकमध्ये एका मुस्लिम धर्मगुरुवर गोळ्या झाडल्याची घटना समोर आली आहे. पोलिसांनी मृताची ओळख पटवली आहे. मृत मुस्लिम आध्यात्मिक नेता अफगाणिस्तानशी संबंधित असल्याचे सांगण्यात येत आहे.

मिळालेल्या माहितीनुसार, महाराष्ट्रातील नाशिक जिल्ह्यातील येवला शहरात मंगळवारी एका 35 वर्षीय मुस्लिम आध्यात्मिक नेत्याची, जो अफगाणिस्तानचा असून, चार अज्ञातांनी गोळ्या झाडून हत्या केली. हत्येचे कारण अद्याप समजू शकले नसल्याचे पोलिसांनी सांगितले. मुंबईपासून 200 किमी अंतरावर असलेल्या येवला शहरातील एमआयडीसी परिसरातील एका मोकळ्या भूखंडावर सायंकाळी ही घटना घडली.

एका पोलीस अधिकाऱ्याने दिलेल्या माहितीनुसार, ख्वाजा सय्यद चिश्ती असे मृताचे नाव असून, येवल्यात सुफी बाबा म्हणून ओळखले जात होते. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, हल्लेखोरांनी सुफी बाबाची त्यांच्या एसयूव्ही वाहनात हत्या करून घटनास्थळावरून पळ काढला.