Deepika Padukone Ranveer Singh : आलियानंतर आता दीपिका देणार गुड न्यूज? रणवीर सिंगने सांगितले असे


अभिनेता रणवीर सिंग आणि दीपिका पादुकोण हे बॉलिवूडमधील आदर्श जोडप्यांपैकी एक आहेत. दोघेही अनेकदा कपलचे गोल पूर्ण करताना दिसतात. त्यांच्या लग्नाला जवळपास चार वर्षे झाली आहेत. दोघेही लवकरच काहीतरी गुड न्यूज देतील, याची त्यांचे चाहते आतुरतेने वाट पाहत आहेत. कदाचित आता त्यांची प्रतीक्षा संपणार आहे. दोघेही आपले कुटुंब वाढवण्याच्या तयारीत असल्याची चर्चा फिल्मी कॉरिडॉरमध्ये आहे. त्याचवेळी रणवीर सिंग देखील नुकताच त्याच्या भावी मुलांचा उल्लेख करताना दिसला.

अलीकडेच एका संवादादरम्यान रणवीर सिंग त्याच्या भावी मुलांबद्दल बोलताना दिसला. एवढेच नाही तर दीपिका पादुकोणची मातृभाषा असलेली कोकणी भाषा तो आपल्या मुलांसाठी शिकत असल्याचेही त्याने सांगितले. अखेर, रणवीरने लहान मुलांसाठी कोकणी भाषा का शिकण्याची गरज आहे, याचे कारणही सांगितले. मी अशा स्थितीत आहे, जिथे मला कोकणी भाषा कमीत कमी समजते. पण, आम्हाला मुले असताना आणि मला समजत नसताना त्यांच्या आईने त्यांच्याशी कोकणीत बोलावे, असे मला वाटत नाही.

यावर प्रतिक्रिया देताना दीपिका पादुकोण म्हणाली की, रणवीरच्या निर्णयाने मी खूप खूश आहे. जोपर्यंत तिला याचे खरे कारण कळले नाही, तोपर्यंत तिने हा आपला चांगला प्रयत्न असल्याचे मानले. रणवीर आणि दीपिका नुकतेच कॅलिफोर्नियातील सॅन जोस येथे एका एनआरआय संमेलनात सहभागी झाले होते. तेथील कोकणी समाजाने ही परिषद आयोजित केली होती. यादरम्यान रणवीर-दीपिकाने अनेक रंजक गोष्टी शेअर केल्या, ज्याचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे.

कामाबद्दल बोलायचे झाले तर रणवीरकडे सध्या अनेक मनोरंजक प्रकल्प आहेत. सध्या तो रोहित शेट्टीच्या ‘सर्कस’मध्ये बिझी आहे. यामध्ये त्याच्यासोबत पूजा हेगडे आणि जॅकलिन फर्नांडिस दिसणार आहेत. याशिवाय तो करण जोहरच्या ‘रॉकी और रानी की प्रेम कहानी’मध्ये दिसणार आहे, ज्यामध्ये तो आलिया भट्टसोबत स्क्रीन शेअर करणार आहे.