Udaipur murder : बजरंग दलाच्या कार्यकर्त्याला जिवे मारण्याच्या धमक्या, केला होता कन्हैयालाल हत्याकांडाचा निषेध


चुरू – उदयपूर हत्याकांडाला विरोध केल्याने चुरूच्या बजरंग दलाच्या कार्यकर्त्याला जीवे मारण्याची धमकी देण्यात आली. त्यानंतर पोलीस प्रशासन सतर्क झाले. चुरूच्या राजगड तहसीलमधील सरदारपुरा गावातील रहिवासी आणि बजरंग दलाचा कार्यकर्ता प्रवीण सरदारपुरा याला पोलिसांनी सुरक्षा पुरवली आहे.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, सरदारपुरा गावातील रहिवासी प्रवीण कुमार यांच्या अहवालावरून पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला आहे. अतिरिक्त पोलीस अधीक्षक प्रवीण सरदारपुरा यांनी सांगितले की, उदयपूर हत्याकांडाच्या निषेधार्थ विश्व हिंदू परिषद आणि बजरंग दलाने 1 जुलै रोजी शहर बंदची हाक दिली होती. बाजार बंदवरून एका व्यक्तीने बजरंग दलाच्या कार्यकर्त्याला जीवे मारण्याची धमकी दिली. फोनवर धमकी देणाऱ्या व्यक्तीने स्वत:ला संपत नेहरा टोळीचा कालू असल्याचे सांगितले.

कॉलर म्हणाला, तू राजूशी का भांडतो आहेस, मी तुला गोळ्या घालेण. तू कोण आहेस, बाजार बंद करणाऱ्याला मी गोळ्या घालीन. त्यानंतर प्रवीण सरदारपुरा यांनी पोलिसांत तक्रार दाखल केली. त्याचवेळी पोलीस अधीक्षकांच्या आदेशावरून गुन्हा दाखल झाल्यानंतर सरदारपुरा येथे पीएसओ उपलब्ध करून देण्यात आला आहे. पोलीस या प्रकरणाचा तपास करत असून ज्या मोबाईल क्रमांकावरून कॉल्स आले आहेत त्याचा शोध घेतला जात आहे.