Bholaa : साऊथ चित्रपटाचा हिंदी रिमेक करून यश मिळवू शकणार का अजय देवगण ? दिग्दर्शक म्हणून तो घेऊन येत आहे हा चित्रपट


बॉलिवूड अभिनेता अजय देवगणने हिंदी चित्रपटसृष्टीतील अनेक उत्तमोत्तम चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. सध्या तो त्याच्या आगामी ‘भोला’ चित्रपटाच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे, जो तमिळ सुपरहिट चित्रपट ‘कैथी’चा रिमेक आहे. या वर्षी एप्रिल महिन्यात अजय देवगणने आपल्या चित्रपटाची घोषणा केली होती आणि त्यानंतर या चित्रपटाचे दिग्दर्शक म्हणून धर्मेंद्र शर्मा यांचे नाव समोर आले होते. पण आता अजय देवगण स्वतः या चित्रपटाचे दिग्दर्शन करत आहे. अजय देवगणने दिग्दर्शित केलेला हा चौथा चित्रपट असेल.

अनेक रिपोर्ट्समध्ये असा दावा करण्यात आला आहे की अजय देवगण स्वत: त्याचा आगामी चित्रपट ‘भोला’ दिग्दर्शित करत आहे, जो एक अॅक्शन-थ्रिलर चित्रपट आहे. या चित्रपटात अजय देवगणही मुख्य अभिनेता म्हणून दिसणार असून तब्बू त्याच्यासोबत स्क्रीन शेअर करताना दिसणार आहे. मात्र, चित्रपट आधीच प्लोरवर आला आहे. अजय देवगण नियमित अंतराने अनेक ठिकाणी शूटिंग करत आहे. हैदराबादमध्ये गेल्या महिन्यातच या चित्रपटाचे शेड्यूल सुरू करण्यात आले होते. या चित्रपटाचे शूटिंगही 20 ऑगस्टपर्यंत संपणार असल्याचा दावा केला जात आहे.

अजय देवगण दिग्दर्शित हा चित्रपट 30 मार्च 2023 रोजी प्रदर्शित होत आहे. या चित्रपटाबद्दल बोलताना अजय देवगण एकदा म्हणाला होता की, या चित्रपटाची तयारी आधी केली होती. कॅमेऱ्याच्या मागे जाण्याचा आणि लाईट, कॅमेरा, अॅक्शन असे तीन जादूचे शब्द बोलण्याचा पुन्हा प्रश्न होता. याआधी अजय देवगणने तीन चित्रपट दिग्दर्शित केले आहेत, ज्यात ‘रनवे’, ‘यू मी और हम’ आणि शिवाय या चित्रपटांचा समावेश आहे. OTT प्लॅटफॉर्मवर प्रदर्शित झालेला ‘रनवे’ हा त्याचा शेवटचा चित्रपट आहे.

‘भोला’ हा आहे साऊथ चित्रपटाचा रिमेक
‘भोला’ हा ‘कैथी’ चा रिमेक आहे, जो तमिळ आणि तेलुगूमध्ये रिलीज झाला होता, जो बॉक्स ऑफिसवर प्रचंड हिट झाला होता आणि लोकेश कनराजन दिग्दर्शित या चित्रपटाचा सिक्वेल तसेच प्रीक्वल (तिसरा भाग) प्रगतीपथावर आहे.