तारक मेहता का उल्टा चष्माचे 3500 एपिसोड पूर्ण झाले, पण चाहते आजही आहेत शोधत या प्रश्नांची उत्तरे


टेलिव्हिजनवरील प्रसिद्ध कॉमेडी मालिका तारक मेहता का उल्टा चष्मा गेल्या अनेक दिवसांपासून प्रेक्षकांचे मनोरंजन करत आहे. शोमधील प्रत्येक पात्र आणि त्याची कथा प्रेक्षकांना खूप आवडते. त्यामुळेच इतक्या वर्षांनंतरही लोकांमध्ये या शोची क्रेझ कायम आहे. या लोकप्रियतेच्या गर्तेत आता या शोने आणखी एक यश संपादन केले आहे. या कॉमेडी शोने नुकतेच 3500 एपिसोड पूर्ण केले आहेत.

गेल्या 14 वर्षांपासून प्रेक्षकांच्या भेटीस आलेल्या या मालिकेतील प्रत्येक पात्राशी लोक इतके जोडले गेले आहेत की चाहते आता त्यांना त्यांच्या खऱ्या नावाऐवजी शोमध्ये साकारलेल्या पात्राच्या नावाने ओळखतात. या शोकडे असलेल्या प्रेक्षकांच्या या ओढीमुळेच आज या शोने हे स्थान मिळवले आहे. मात्र या शोला इतकी वर्षे पूर्ण होऊनही शोशी संबंधित काही प्रश्नांची उत्तरे अद्याप लोकांना मिळालेली नाहीत. चला जाणून घेऊया शोशी संबंधित अशा गोष्टी ज्याची चाहते आतुरतेने वाट पाहत आहेत.

पत्रकार पोपटलाल या शोमधील महत्त्वाच्या पात्रांपैकी एक असून, याला शोमध्ये सुरुवातीपासूनच सिंगल दाखवण्यात आले आहे. इतकंच नाही तर पोपटलालच्या लग्नाचा उल्लेखही या शोमध्ये अनेकदा पाहायला मिळाला, पण 14 वर्षांनंतरही हा पत्रकार अजूनही बॅचलर आहे. अशा परिस्थितीत पोपटलालच्या लग्नाचा बँड कधी वाजणार याची चाहत्यांना उत्सुकता आहे. याशिवाय शोमध्ये सुरुवातीपासूनच दया बेन आणि सुंदरची आई जीव दयाबेन यांचा उल्लेख आहे. मात्र आजपर्यंत त्यांचा फक्त आवाज ऐकू आला आहे. अशा परिस्थितीत त्यांच्या आईला भेटण्यासाठी प्रेक्षकही आतुर झाले आहेत.