आता टप्पू सोडतोय ‘तारक मेहता’: भिडे म्हणाला- गेल्या काही दिवसांपासून मी राज उनाडकटला सेटवर पाहिले नाही


सब टीव्हीचा लोकप्रिय शो ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ बऱ्याच दिवसांपासून चर्चेत आहे. गेल्या अनेक दिवसांपासून टप्पूची भूमिका साकारणारा राज उनाडकट हा शो सोडत असल्याच्या बातम्या येत आहेत, मात्र शोच्या निर्मात्यांनी याबाबत कोणतेही अधिकृत वक्तव्य दिलेले नाही. जेव्हा मंदार चांदवडकर म्हणजेच भिडे यांना टप्पू शो सोडण्याबद्दल विचारण्यात आले, तेव्हा त्यांच्या बोलण्यातून असे वाटले की कदाचित राज यापुढे शोचा भाग राहणार नाही.

टप्पू मला सेटवर दिसला नाही – भिडे
पिंकविलाच्या वृत्तानुसार, मंदार चांदवडकर म्हणाले, एक कलाकार म्हणून, त्याने शो सोडला आहे की नाही हे मला माहित नाही, परंतु त्याला काही तब्येतीच्या समस्या आहेत, ज्यामुळे तो गेल्या काही दिवसांपासून शोचे शूटिंग करत नव्हता. मी त्याला सेटवर पाहिलेले नाही. काही दिवसांपूर्वी या शोमध्ये तारक मेहताची भूमिका साकारणाऱ्या शैलेश लोढानेही या शोला अलविदा केला होता.

राज चाहत्यांना लवकरच देणार आहे खुशखबर
राज उनाडकट सध्या आई आणि बहिणीसोबत दुबईत सुट्टी घालवत आहे. राजने त्याच्या व्हेकेशनचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. राज देखील एक व्लॉगर आहे, त्याने अलीकडेच सांगितले की तो त्याच्या चाहत्यांना एक आनंदाची बातमी देणार आहे. वास्तविक, राजने बॉलीवूड अभिनेता रणवीर सिंगसोबतचा एक फोटो शेअर केला आणि सांगितले की तो एका मोठ्या प्रोजेक्टवर काम करत आहे आणि लवकरच याबद्दल सर्वांना सांगणार आहे.

2017 मध्ये राज शोमध्ये झाला होता सहभागी
राज 2017 मध्ये या शोमध्ये सामील झाला होता. याआधी या शोमध्ये भव्य गांधी टप्पूच्या भूमिकेत दिसला होता. भव्य लहानपणापासून या शोचा एक भाग आहे आणि शोसोबतच तो मोठा झाला आहे. चित्रपट आणि अनेक प्रोजेक्ट्समध्ये काम केल्यामुळे भव्यने शो सोडला.