राजपाल यादववर फसवणुकीचा आरोप, इंदूर पोलिसांनी बजावली नोटीस


बॉलिवूड अभिनेता राजपाल यादव हा इंडस्ट्रीतील सर्वोत्तम अभिनेत्यांपैकी एक आहे. चित्रपटांमध्ये विनोदी भूमिका करून त्यांनी लोकांच्या हृदयात स्वत:साठी एक खास स्थान निर्माण केले आहे. त्याचवेळी आता तो अडचणीत सापडल्याचे दिसत आहे. आता इंदूर पोलिसांनी 20 लाख रुपयांची फसवणूक केल्याच्या आरोपाखाली अभिनेत्याला नोटीस बजावली आहे. त्याला 15 दिवसांत पोलिसांसमोर हजर व्हावे लागणार आहे.

20 लाखांची फसवणूक केल्याचा आरोप
बिल्डर सुरिंदर सिंग यांनी पोलिसांकडे तक्रार केली होती की राजपाल यादवने आपल्या मुलाला फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये पाठिंबा देण्यासाठी आणि प्रोत्साहन देण्यासाठी 20 लाख रुपये घेतले होते. मात्र आजपर्यंत राजपाल यादव यांना त्यांच्या मुलाला कोणतेही काम किंवा मदत मिळालेली नाही. पैसे परत मागितले असता तो गायब झाला. आता तो फोन उचलत नाही आणि पैसेही परत करत नाही. या सर्व प्रकाराला कंटाळून बिल्डरने तुकोगंज पोलिसांत तक्रार दिली होती.

15 दिवसांत द्यावे लागेल नोटीसला उत्तर
तक्रार दाखल होताच पोलिसांनी तत्काळ तपास सुरू केला. आता अभिनेत्याला 15 दिवसांत हजर राहण्याची नोटीस बजावण्यात आली आहे. या प्रकरणाचा तपास करत असलेले उपनिरीक्षक लालन मिश्रा यांनी सांगितले की, सुरिंदर सिंग यांनी गेल्या आठवड्यात या प्रकरणाची तक्रार दिली होती. याच आधारे अभिनेत्याला नोटीस बजावण्यात आली असून त्याला 15 दिवसांत उत्तर देण्यास सांगण्यात आले आहे.

या चित्रपटांमध्ये दिसला होता
राजपाल यादवच्या वर्कफ्रंटबद्दल सांगायचे तर, तो ‘भूल भुलैया 2’ मध्ये छोटा पंडितच्या भूमिकेत दिसला होता, जो प्रेक्षकांना खूप आवडला होता. यापूर्वी त्याने ‘भूल भुलैया’मध्ये छोटा पंडितची भूमिका साकारली होती. यानंतर तो ‘अर्ध’ चित्रपटात एका ट्रान्सजेंडरची भूमिका साकारताना दिसला. हा चित्रपट OTT प्लॅटफॉर्म Zee5 वर प्रदर्शित झाला आहे.