KGF Vs Salaar : ‘सालार’मध्ये ‘केजीएफ’च्या यशची एंट्री झाली, प्रशांत नीलच्या दोन्ही चित्रपटांची अशी जोडली गेली तार!


‘KGF: Chapter 2’ च्या यशानंतर प्रशांत नीलचे नाव टॉप डायरेक्टर्सच्या यादीत सामील झाले आहे. यशच्या चित्रपटाने केवळ दक्षिणेतच ना,ही तर हिंदी पट्ट्यातही चमत्कार घडवला आहे. रॉकी भाईची क्रेझ लोकांच्या हृदयात आणि मनात घर करून गेली होती की रिलीजच्या 75 दिवसांपर्यंत या चित्रपटाने जगभरात बॉक्स ऑफिसवर भरपूर कमाई केली आहे. त्याच वेळी, दिग्दर्शक ‘केजीएफ 2’ च्या या यशाच्या मदतीने, तो त्याचा आगामी चित्रपट ‘सालार’ बॉक्स ऑफिसवर सुपरहिट ठरविण्याच्या दिशेने काम करत आहे. कसे ते जाणून घेऊया?….

वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर यश प्रभासच्या आगामी मेगा बजेट अॅक्शन एंटरटेनर ‘सालार’मध्ये मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. होय, प्रशांत नीलने या चित्रपटातील खास कॅमिओसाठी यशशी बोलणे केले आहे आणि मिळालेल्या माहितीनुसार यशने त्यासाठी होकार दिला आहे.

रिपोर्ट्समध्ये असाही दावा केला जात आहे की प्रशांत नीलचा आगामी चित्रपट ‘सालार’ ‘KGF: Chapter 2’ शी संबंधित आहे. कसे? दोघांमध्ये साम्य काय आहे? अशा सर्व प्रश्नांची उत्तरे आम्ही तुम्हाला देत आहोत.

1. ‘सालार’ हा चित्रपटही ‘केजीएफ’ प्रमाणेच कोळसा क्षेत्रात सेट करण्यात आला आहे. सध्या सालार चित्रपटाची टीम तेलंगणाजवळील गोदावरीखानी कोळसा शहरात शूटिंग करत आहे. सालारच्या पोस्टरमध्ये प्रभास पूर्णपणे काळ्या रंगाच्या पोशाखात दिसत आहे. प्रभास हुबेहुब KGF च्या रॉकी भाईसारखा दिसतो.

2. सालारच्या पोस्टरमध्ये प्रभासने हातात एक मोठी बंदूक धरलेली दाखवली आहे, सालार केजीएफचा भाग असल्याचे आणखी एक मोठे चिन्ह आहे. प्रभास आणि यशने एकच बंदूक हातात धरली आहे.

3. सालारमध्ये खलनायकाची भूमिका करणाऱ्या जगपती बाबूचा लूक अधीरासारखाच आहे. जो आणखी एक अतिशय मजबूत पैलू आहे.

4. सालारच्या टीममध्ये अभिनेत्री ईश्वरी रावचाही समावेश झाल्याची बातमी समोर येत आहे. KGF 2 मध्ये ईश्वरी रावने महत्त्वाची भूमिका साकारली होती आणि ती आता सालारमध्ये प्रभासच्या आईची भूमिका साकारणार आहे.