July Upcoming Movies : जुलैच्या महिन्यात ‘रॉकेटरी’सह रिलीज होणार हे चित्रपट


आजपासून जुलै महिना सुरू झाला असून मनोरंजन विश्वही सज्ज झाले आहे. जुलै 2022 मध्ये अनेक मोठे चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर रिलीज होण्यासाठी सज्ज आहेत. अभिनेता आर माधवनचा ‘रॉकेटरी: द नंबी इफेक्ट’ हा चित्रपट 01 जुलै रोजी चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित होत असल्याने आजचा पहिला दिवसही मनोरंजनाने परिपूर्ण असणार आहे. या व्यतिरिक्त, या क्षणी, तुम्हाला महिनाभर मनोरंजनाचा डबल डोस मिळणार आहे. चला तर मग जाणून घेऊया या महिन्यातील आगामी चित्रपटाच्या रिलीजबद्दल.

‘राष्ट्र कवच ओम’
आर माधवनचा ‘रॉकेटरी: द नंबी इफेक्ट’ हा चित्रपट जुलैच्या पहिल्या दिवशी प्रदर्शित होत आहे, त्यासोबतच अभिनेता आदित्य कपूर रॉयचा चित्रपट ‘राष्ट्र कवच ओम’ देखील 1 जुलै रोजी प्रदर्शित होत आहे. कपिल वर्मा दिग्दर्शित हा एक अॅक्शन थ्रिलर चित्रपट आहे.

खुदा हाफिज २
निर्मात्यांनी 8 जुलै 2022 रोजी बॉलिवूड अॅक्शन स्टार अभिनेता विद्युत जामवालचा ‘खुदा हाफिज पार्ट 2’ चित्रपट प्रदर्शित करण्याचा निर्णय घेतला आहे.

शाब्बास मिठू
अभिनेत्री तापसी पन्नू स्टारर चित्रपट शाबाश मिठू 15 जुलै 2022 रोजी थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे. या चित्रपटात तापसीने भारतीय महिला क्रिकेटपटू मिताली राजची भूमिका साकारली आहे. जी प्रत्येक परिस्थितीशी लढते आणि आपले स्थान प्राप्त करते. वास्तविक, मिताली राजचे करिअर आणि वैयक्तिक आयुष्यातील संघर्ष या चित्रपटात दाखवण्यात येणार आहे. याशिवाय फोन भूत हा कॉमेडी चित्रपटही 15 जुलैला प्रदर्शित होत आहे. गुरमीत सिंग दिग्दर्शित या चित्रपटात अभिनेत्री कतरिना कैफ आणि सिद्धांत चतुर्वेदी दिसणार आहेत.

शमशेरा
रणबीर कपूरच्या बहुप्रतिक्षित ‘शमशेरा’ या चित्रपटाची चाहत्यांमध्ये जोरदार चर्चा आहे. सध्या हा चित्रपट 22 जुलै रोजी थिएटरमध्ये रिलीज होण्यासाठी सज्ज आहे. या चित्रपटात रणबीर कपूर दुहेरी भूमिकेत दिसणार आहे.

विक्रांत रोना
दक्षिण अभिनेता किच्चा सुदीपचा हेरगिरी अॅक्शन थ्रिलर चित्रपट 28 जुलै 2022 रोजी प्रदर्शित होणार आहे. बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री जॅकलिन फर्नांडिसही या चित्रपटात किचा सुदीपसोबत दिसणार आहे. सर्वात महत्त्वाची बाब म्हणजे हा चित्रपट थ्रीडी व्हिज्युअल असेल.

एक व्हिलन रिटर्न्स
‘एक व्हिलन’ चित्रपटाच्या यशानंतर आता ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’ ही मोठ्या पडद्यावर प्रदर्शित होण्यासाठी सज्ज झाला आहे. हा चित्रपट 29 जुलैला थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे. ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’मध्ये अर्जुन कपूर, जॉन अब्राहम आणि दिशा पटानी देखील दिसणार आहेत.