व्हीआयपी नंबर तुम्हाला पाठवू शकतो तुरुंगात! तुम्ही तर वापरत नाही


नवी दिल्ली – आजकाल बाजारात व्हीआयपी सिमची चर्चा आहे, कारण एकीकडे त्याचा नंबर लोकांना खूप आवडतो आणि दुसरीकडे लक्झरीची ओळख म्हणूनही याकडे पाहिले जाते आणि त्यामुळेच लोक त्यावर खर्च करतात. व्हीआयपी सिममध्ये अशी कोणतीही अडचण नाही हे तुम्हाला माहीत आहे का, पण अशी अनेक प्रकरणे समोर आली आहेत, ज्यामध्ये व्हीआयपी सिम प्रकरणामुळे लोकांना तुरुंगात जावे लागू शकते. तुम्हीही VIP सिम खरेदी करण्याच्या विचारात असाल, तर तुम्ही ही बातमी जरूर वाचा कारण यामध्ये आम्ही तुम्हाला VIP सिम कुठून खरेदी करू नये हे सांगणार आहोत.

अशी अनेक प्रकरणे समोर आली आहेत, ज्यात व्हीआयपी सिमकार्ड खरेदी करणाऱ्यांवर पोलिसांत गुन्हे दाखल केले जातात, त्यामुळे लोकांना कोर्टात जावे लागते. तुम्हीही प्रियासह खरेदी करण्याच्या तयारीत असाल, तर आज आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत की तुम्ही कोणती चूक करू नये.

अधिकृत विक्रेत्याकडूनच सिम खरेदी करा
तुम्ही अधिकृत विक्रेत्याकडून सिमकार्ड विकत घेतल्यास तुम्हाला कोणत्याही प्रकारची अडचण येणार नाही, आम्ही असे गृहीत धरतो कारण त्यांच्याकडे कंपनीचे सिमकार्ड आहे आणि कोणतीही फसवणूक होऊ शकत नाही. या प्रकरणात, आपल्याला जास्त काळजी करण्याची आवश्यकता नाही. नेहमी, कोणतेही सिम खरेदी करण्यापूर्वी, ते अधिकृत असल्याची खात्री करा.

दोस्ती यारी मध्ये सिम खरेदी करू नका
जर तुम्ही व्हीआयपी नंबर खरेदी करत असाल, तर कोणाच्या सांगण्यावरून प्री-अॅक्टिव्हेटेड सिम कार्ड कधीही खरेदी करू नका. कारण हे सिम कोणत्याही गुन्ह्यात सहभागी होऊ शकते आणि अशा परिस्थितीत तुम्ही पोलिसांच्या जाळ्यातही अडकू शकता, त्यामुळे तुम्ही कोणाच्या सांगण्यावरून दोस्ती यारीमध्ये सिमकार्ड खरेदी करू नका.