एकनाथ शिंदेंनी शक्तिप्रदर्शनापूर्वी घेतले कामाख्या देवीचे दर्शन


गुवाहाटी: शिवसेनेचे असंतुष्ट नेते एकनाथ शिंदे बुधवारी येथील रॅडिसन ब्लू हॉटेलमधून बाहेर पडले, जिथे ते आणि महाराष्ट्रातील इतर बंडखोर आमदार 22 जूनपासून तळ ठोकून आहेत आणि आशीर्वाद घेण्यासाठी कामाख्या मंदिरात गेले. औपचारिकता पूर्ण करण्यासाठी गुरुवारी मुंबईत परतणार असल्याचे शिंदे यांनी मंदिराबाहेर पत्रकारांना सांगितले. याचा अर्थ ते नवीन सरकार स्थापन करण्यासाठी पाऊल टाकतील. त्यांनी, पश्चिम राज्यातील आणखी दोन आमदारांसह, पहाटे ब्रह्मपुत्रेच्या काठावर असलेल्या निलाचल टेकडीवरील मंदिराला भेट दिली. शिंदे आणि त्यांचे सहकारी आसामचे भाजप आमदार सुशांत बोरगोहेन यांच्यासोबत होते, जे असंतुष्ट गुवाहाटी विमानतळावर उतरल्यापासून त्यांच्यासोबत होते. शिंदे यांनी मंदिराबाहेर पत्रकारांशी बोलताना सांगितले की, महाराष्ट्राच्या सुख-समृद्धीसाठी मी कामाख्या मंदिरात गेलो होतो. त्यासाठी मी कामाख्या मातेचा आशीर्वाद मागितला आहे.