Alien News: एलियन्सचा आशियावर जडला जीव ! येथे एका वर्षात दिसले 452 यूएफओ


एलियन्सची चर्चा सध्या जोरात सुरू आहे. येत्या काही दिवसांत या एलियनबाबत विचित्र दावे केले जात आहेत. विश्वातील एलियन्सचे अस्तित्व अजूनही एक रहस्य आहे. विश्वात एलियन्स अस्तित्वात आहेत का? अनेक वर्षांपासून शास्त्रज्ञ या प्रश्नाचे उत्तर शोधण्याचा प्रयत्न करत आहेत, परंतु त्यांना अद्याप यश आलेले नाही. यूएफओ आणि एलियन्सबद्दल कोणाकडेही ठोस पुरावे नाहीत. आता दरम्यान, आशियातील एका ठिकाणाचे एलियन्सचे हॉट स्पॉट म्हणून वर्णन केले जात आहे.

जपानच्या एका विशिष्ट भागात मोठ्या प्रमाणात एलियन दिसल्याचा दावा करण्यात आला आहे. एलियन एक्सपर्टच्या या दाव्यानंतर लोकांची उत्सुकता वाढली आहे. एलियन एक्सपर्ट सांगतात की, गेल्या वर्षी 452 वेळा एलियन यूएफओ पाहण्यात आली असून या घटनेची नोंदही करण्यात आली आहे. याचा पुरावा आमची टीम लवकरच जगाला देईल, असे ते म्हणाले.

इंटरनॅशनल यूएफओ संस्थेच्या प्रमुखाने या गोष्टी सांगितल्या आहेत. ते म्हणाले की, आमची टीम एलियन जीवनाचे पुरावे देण्यासाठी तयार आहे. प्रयोगशाळेने अनेक चित्रे प्रसिद्ध केली आहेत, त्यापैकी एक आकाशात UFO दर्शविते. 452 यूएफओ पाहिल्याचे पुरावे असल्याचा दावा प्रयोगशाळेने केला आहे.

अकेरू मिकामी म्हणतात की त्यांच्या टीममधील संशोधकांनी आतापर्यंत जपानमधील लिनोमाची जिल्ह्यात 452 यूएफओ सारखी दृश्ये नोंदवली आहेत. त्याचे व्हिडीओ आणि फोटोही असल्याचे त्यांनी सांगितले आहे. हा पक्षी नसून तो UFO असण्याची शक्यता आहे. रिलीज झालेल्या फोटोंबद्दल त्यांनी या गोष्टी सांगितल्या आहेत.

एका मीडिया रिपोर्टनुसार, गेल्या वर्षी जपानच्या इनो फुकुशिमा प्रांतात UFO लॅब उघडण्यात आली आहे. उडत्या तबकड्यांचे कोडे सोडवण्यासाठी ही लॅब उभारण्यात आली आहे. अकेरु मिकामी म्हणाले की, लिनोमाची जिल्ह्याला जपानमधील एक लोकप्रिय एलियन हॉटस्पॉट म्हणून पाहिले जात आहे. यूएफओ फुरेकान म्युझियममध्ये 3000 कागदपत्रे आणि इतर साहित्य ठेवण्यात आल्याचे ते सांगतात. अलीकडेच चीनने एलियन्सचे सिग्नल मिळाल्याचा दावा केला होता. चीनच्या महाशक्तिशाली स्काय आय टेलिस्कोपने असे इलेक्ट्रोमॅग्नेटिक सिग्नल शोधले आहेत, जे पूर्वी सापडलेल्यांपेक्षा वेगळे आहेत. शास्त्रज्ञ याला पृथ्वीबाहेरील जीवनाचे लक्षण मानत आहेत. अमेरिकेतही एलियन्सबाबत नवनवीन खुलासे होत आहेत.