केजीएफ फेम यशबाबत वक्तव्य करुन अडचणीत आलेल्या रश्मिका मंदानाला मागावी लागली माफी


सध्या बॉक्स ऑफिसवर साऊथ चित्रपटांचा बोलबाला आहे. गेल्या काही महिन्यांत ‘पुष्पा’, ‘केजीएफ चॅप्टर 2’ आणि ‘आरआरआर’ सारखे साऊथचे चित्रपट प्रदर्शित झाले होते, ज्यांच्या कमाईने बॉक्स ऑफिसवर धुमाकुळ घातला होता. अशा परिस्थितीत हिंदी पट्ट्यातील प्रेक्षकांमध्येही दाक्षिणात्य कलाकारांची लोकप्रियता वाढली आहे. यश, राम चरण, अल्लू अर्जुन, रश्मिका मंदाना यांच्यासह अनेक साऊथ स्टार्सशी संबंधित प्रत्येक अपडेट चाहत्यांना मिळवायचे आहे. या कलाकारांचा शांत स्वभावही चाहत्यांना खूप आवडतो. पण तुम्हाला माहीत आहे का की, अनेकवेळा हे कलाकार त्यांच्या वक्तव्यामुळे ट्रोलिंगचे शिकारही झाले आहेत. एकदा अभिनेत्री रश्मिका मंदाना यशला काही बोलली होती, ज्यामुळे तिला समोर येऊन माफी मागावी लागली होती. त्या घटनेबद्दल आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत.

रिपोर्टनुसार, 2017 मध्ये रश्मिका मंदानाने एक मुलाखत दिली होती. या मुलाखतीदरम्यान अभिनेत्रीसोबत एक रॅपिड फायर गेम खेळला गेला, ज्यामध्ये रश्मिकाला अनेक मजेदार प्रश्न विचारण्यात आला. दरम्यान, रश्मिकाला कन्नड चित्रपटांशी संबंधित एका प्रश्नावर यशने असे काही सांगितले होते, ज्यामुळे तिला रॉकी भाईच्या चाहत्यांच्या रोषाला सामोरे जावे लागले होते. रश्मिका मंदानाला विचारण्यात आले की, कन्नड चित्रपटसृष्टीतील मिस्टर शोऑफ कोण आहे? या प्रश्नावर अभिनेत्रीने यशचे नाव निष्काळजीपणे घेतले, त्यानंतर ती यशच्या चाहत्यांच्या निशाण्यावर आली.

यशच्या चाहत्यांनी रश्मिका मंदानाला खूप ट्रोल केले. सोशल मीडियावर ती खूप झळकली, त्यानंतर रश्मिकाला समोर येऊन माफी मागावी लागली. रश्मिका मंदानाने सोशल मीडियावर एक लांबलचक पोस्ट लिहिली, ज्यामध्ये तिने लिहिले की, यश सर किंवा कोणाच्याही भावना दुखावण्याचा माझा हेतू नव्हता. मी अनेक प्रसंगी त्यांचे कौतुक केले आहे. पण त्यावेळी मी संथू स्ट्रेट फॉरवर्डबद्दल बोलले होते, याकडे मीडियाने दुर्लक्ष केले, ज्याचा मला खूप आनंद झाला. जेव्हा तुम्ही शोच्या सर्वात गंभीर नसलेल्या भागातून फक्त दोन ओळी संपादित आणि हलवता, तेव्हा संपूर्ण सार गमावला जातो. हे खरंच दु:खद आहे.

रश्मिका मंदानाने तिच्या पोस्टमध्ये पुढे लिहिले की, माझ्या बाजूने कोणतेही वक्तव्य देण्यात आले नाही. तो खेळाचा फक्त एक भाग होता. माझ्या कौतुकाकडे आणि मी त्यांच्याबद्दल केलेल्या सर्व सकारात्मक गोष्टींकडे दुर्लक्ष करून ही छोटी गोष्ट उचलली जाईल असे मला स्वप्नातही वाटले नव्हते. तुमच्या भावना दुखावल्या गेल्या असतील तर मला माफ करा. माझा तसा काही हेतू नव्हता. मी प्रत्येकाला माझ्या जुन्या मुलाखती आणि फेसबुक पोस्ट पाहण्याचे आवाहन करते, जिथे मी नेहमी यश सरांच्या कामाचे कौतुक केले आहे.