Sidhu Moose Wala Murder : पोलिसांनी सांगितले – हत्येनंतर शूटर्सनी केला म्होरक्याला फोन, म्हणाले – काम झाले, त्याचा गेम वाजवला


नवी दिल्ली : सिद्धू मूसवाला खून प्रकरणात दिल्ली पोलिसांच्या स्पेशल सेलला मोठे यश मिळाले आहे. पोलिसांनी शूटर्सच्या मॉड्यूल प्रमुखासह तिघांना अटक केली आहे. गोळीबार करणाऱ्यांकडून मोठ्या प्रमाणात शस्त्रे आणि स्फोटके जप्त करण्यात आली आहेत. ज्यामध्ये ग्रेनेड, ग्रेनेड लाँचर, पिस्तूल आदी साहित्य जप्त करण्यात आले आहे.

पोलिसांनी सोमवारी पत्रकार परिषदेत सांगितले की, या प्रकरणी आजही अटक करण्यात आली आहे. स्पेशल सेलसाठी हे खूप आव्हानात्मक काम होते. ही घटना पंजाबमध्ये घडली, त्यामुळे आव्हान मोठे होते. ही घटना घडवून आणणाऱ्या लोकांना लवकरात लवकर पकडणे हा आमच्या टीमचा उद्देश होता. यावर आमची टीम सतत काम करत होती. घटनेतील गुन्हेगारांशी संबंधित प्रत्येक माहिती गोळा केली जात आहे.

सहा शूटर्सनी केला गोळीबार
त्यांनी सांगितले की, मुसेवाला हत्याकांड दोन मॉड्युलद्वारे घडवून आणले गेले होते, जे कॅनडात बसलेल्या त्यांच्या म्होरक्याच्या संपर्कात होते. घटनेच्या दिवशी बोलेरो कारमध्ये चार शूटर होते, तर दुसऱ्या कारमध्ये दोन शूटर बसले होते. ही टोळी सतत मूसेवालाची रेकी करत होती. घटनेच्या दिवशी सहा शूटर्सनी गोळीबार केला. 19 रोजी आमच्या पथकाला अटक करण्यात यश आले. त्यांच्याकडून ग्रेनेड जप्त करण्यात आले आहेत. चार शूटर्संना अद्याप अटक करण्यात आलेली नाही. त्यांच्या अटकेसाठी आमची टीम सतत काम करत आहे. या मॉड्यूलचा प्रमुख प्रियव्रत उर्फ ​फौजी आहे. दुसरा शूटर केशव कुमार याच्याकडे ही सुविधा उपलब्ध होती.