Odisha BJD MLA : स्वतःच्या लग्नातून पळून गेलेला आमदार परतला, म्हणाला- 60 दिवसांत करणार गर्लफ्रेंडशी लग्न


भुवनेश्वर – ओडिशात बिजू जनता दलाचे आमदार बिजय शंकर दास पुन्हा मीडियासमोर आले आहेत. शुक्रवारी स्वत:च्या लग्नाला ते उपस्थित राहिले नाही. त्यानंतर त्यांच्यावर फसवणुकीचा गुन्हा दाखल करण्यात आला. आता बीजेडी आमदार म्हणतात की ते 60 दिवसांच्या आत त्यांच्या मैत्रिणीशी लग्न करणार आहे. वास्तविक बीजेडी आमदार दास यांना शुक्रवारी लग्नासाठी उपनिबंधक कार्यालय गाठावे लागले. यासाठी त्यांची मैत्रीण पोहोचली, मात्र तीन तास प्रतीक्षा करूनही आमदार तेथे पोहोचले नाहीत.

काय आहे संपूर्ण प्रकरण
मिळालेल्या माहितीनुसार, बीजदचे आमदार बिजय शंकर दास आणि त्यांच्या मैत्रिणीने १७ मे रोजी विवाह निबंधक कार्यालयात अर्ज केला होता. आमदाराच्या मैत्रिणी लग्नाच्या औपचारिकतेसाठी 30 दिवसांनी उपनिबंधक कार्यालयात पोहोचल्या, मात्र आमदार दिसले नाहीत. महिलेने सुमारे तीन तास आमदाराची वाट पाहिली, मात्र नंतर ती परत आली आणि त्यांनी पोलिसांत फसवणुकीची तक्रार दाखल केली. महिलेचे म्हणणे आहे की ती दाससोबत तीन वर्षांपासून रिलेशनशिपमध्ये आहे आणि तिने ठरलेल्या तारखेला त्याच्याशी लग्न करण्याचे वचन दिले आहे. पण दुर्दैवाने त्याचा भाऊ आणि इतर कुटुंबीय मला धमक्या देत आहेत. त्याने आपले वचन पाळले नाही आणि तो माझ्या फोन कॉलला उत्तर देत नाही.

मी लग्नाला नकार दिला नाही
फसवणुकीचा गुन्हा दाखल केल्यानंतर आणि महिलेच्या आरोपानंतर बीजेडी आमदार म्हणतात की, मी लग्नाला कधीही नकार दिला नाही. लग्नाच्या नोंदणीसाठी अर्ज करून एक महिना उलटून गेला आहे. माझ्याकडे अजून 60 दिवस आहेत. येत्या 60 दिवसांत मी तिच्याशी लग्न करायला तयार आहे. सध्या माझी आई आजारी आहे आणि मी आता आवश्यक ते करेन, तो म्हणाला. तो म्हणाला, मी स्वतः मीडिया आणि लोकांसमोर लग्नाची घोषणा केली आहे. त्यामुळे फसवणुकीचा प्रश्नच उद्भवत नाही.

दोघांमध्ये होते मतभेद
मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, आमदार या महिलेसोबत बऱ्याच दिवसांपासून रिलेशनशिपमध्ये होते. तथापि, दोघांमध्ये काही मतभेद होते. यानंतर आमदार आपल्या प्रेयसीसोबत लग्न करण्यास अनुकूल नव्हते. सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, महिलेने सोशल मीडियावर काही फोटो पोस्ट केले होते, त्यानंतर ते लग्नासाठी तयार झाले.