Bhool Bhulaiyaa 2 On OTT: थिएटरनंतर आता OTT वर ‘भूल भुलैया 2’, जाणून घ्या कुठे आणि कसा बघता येईल


कार्तिक आर्यन आणि कियारा अडवाणी स्टारर ‘भूल भुलैया 2’ बॉक्स ऑफिसवर धुमाकूळ घालत आहे. 20 मे रोजी प्रदर्शित झालेल्या या चित्रपटाची जादू आजही चाहत्यांवर कायम आहे, त्यामुळे चित्रपटगृहात चित्रपट पाहणाऱ्यांची संख्या कमी होत नाही. या चित्रपटातील कार्तिक आर्यनचे काम चाहत्यांना खूप आवडले, तर कियारा अडवाणीसोबतची त्याची जोडी सर्वांच्या मनाला भिडली. दरम्यान, आता या चित्रपटाशी संबंधित एक मोठी बातमी समोर येत आहे. कार्तिक आर्यनचा हा चित्रपट आता ओटीटीवरही येणार आहे. ‘भूल भुलैया 2’ कोणत्या OTT प्लॅटफॉर्मवर येणार आहे ते आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत.

या OTT प्लॅटफॉर्मवर येणार हा चित्रपट
कार्तिक आर्यनचा हा शानदार चित्रपट ‘भूल भुलैया 2’ OTT प्लॅटफॉर्म Netflix वर प्रदर्शित झाला आहे. याची माहिती खुद्द नेटफ्लिक्सने सोशल मीडियाच्या माध्यमातून दिली आहे. नेटफ्लिक्सने इंस्टाग्रामवर चित्रपटाचे पोस्टर शेअर केले आहे, ज्यामध्ये कार्तिक, कियारा आणि तब्बू दिसत आहेत आणि कार्तिक आर्यन ‘रूह बाबा’ अवतारात दिसत आहेत. या पोस्टरच्या कॅप्शनमध्ये ‘भूल भुलैया 2’ नेटफ्लिक्सवर आला आहे.

OTT वर चित्रपट कसा पाहायचा?
कार्तिक आर्यन आणि कियारा अडवाणी यांच्या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर कमालीची कमाई केली आहे. त्याच वेळी, आता हा चित्रपट नेटफ्लिक्सवर देखील उपलब्ध आहे. नेटफ्लिक्सचे सदस्य हा चित्रपट सहज पाहू शकतात आणि चाहत्यांसाठी हा एखाद्या मेजवानीपेक्षा कमी नाही.

बॉक्स ऑफिसवर केले या चित्रपटाने उत्तम कलेक्शन
कार्तिक आर्यन आणि कियारा अडवाणीच्या या चित्रपटात तब्बू आणि राजपाल यादव यांच्याही महत्त्वाच्या भूमिका होत्या. कलेक्शनबद्दल बोलायचे झाले तर ‘भूल भुलैया 2’ रिलीज होऊन चार आठवडे झाले आहेत आणि या चित्रपटाची जादू प्रेक्षकांमध्ये कायम आहे. या चित्रपटाने आतापर्यंत देशभरात जवळपास 176 कोटींची कमाई केली आहे.