सॅमसंगने लॉन्च केली फ्रीजची नवीन रेंज, स्वस्तात खरेदी करू शकता तुम्ही, 8,500 रुपयांपर्यंत सूट


सॅमसंगने भारतीय बाजारपेठेत विविध उत्पादने लॉन्च केली आहेत. ब्रँडच्या पोर्टफोलिओमध्ये स्मार्टफोनपासून ते घरगुती उपकरणांपर्यंत सर्व गोष्टींचा समावेश आहे. गृहोपयोगी वस्तूंच्या पोर्टफोलिओचा विस्तार करून, कंपनीने दोन नवीन रेफ्रिजरेटर लाइन-अप लाँच केले आहेत. ब्रँडने Curd Maestro आणि Digi Touch Cool रेंज लॉन्च केली आहे.

हे रेफ्रिजरेटर्स भारतीय वापरकर्त्यांसाठी तयार करण्यात आले आहेत. तुम्ही सॅमसंगचे नवीनतम रेफ्रिजरेटर्स ब्रँडच्या ऑनलाइन स्टोअर आणि इतर रिटेल चॅनेलवरून खरेदी करू शकता.

सिंगल डोअरसह Digi Touch Cool रेंज 18,690 रुपयांपासून सुरू होते. त्याच वेळी, Curd Maestro श्रेणी 27,990 रुपयांच्या सुरुवातीच्या किमतीत येते. तुम्ही हे रेफ्रिजरेटर 15% कॅशबॅक आणि EMI पर्यायासह खरेदी करू शकता.

नवीन रेफ्रिजरेटर श्रेणीवर काय सूट आहे?
रेफ्रिजरेटर्सवर तुम्हाला रु. 8,500 पर्यंत सूट मिळू शकते. त्याच वेळी, तुम्ही 990 रुपयांच्या प्रारंभिक EMI वर नवीन फ्रीज खरेदी करू शकता. कंपनी EMI डिस्काउंट देखील देत आहे. जाणून घेऊया या रेफ्रिजरेटर्सची खासियत काय आहेत.

सॅमसंग Curd Maestro मध्ये, तुम्ही इतर कोणत्याही फ्रीजपेक्षा दही लवकर गोठवू शकता. कंपनीच्या म्हणण्यानुसार, तुम्ही या रेफ्रिजरेटरमध्ये 6.5 तास ते 7.5 तासांत दही फ्रीज करू शकता. साधारणपणे यासाठी दही बनवायला जास्त वेळ लागतो.

सॅमसंग डिजी-टच कूलमध्ये काय खास आहे?
या सॅमसंग रेफ्रिजरेटरमध्ये तुम्हाला अनेक उत्तम फीचर्स मिळतात. यामध्ये तुम्हाला तापमानाचे डिजिटल नियंत्रण मिळते. पॉवर कूलचे वैशिष्ट्य फ्रीजमध्ये उपलब्ध आहे, जे बर्फ 55% वेगाने गोठवू शकते. याव्यतिरिक्त, वापरकर्त्यांना 33% जलद कूलिंग मिळेल.

कंपनीने यामध्ये इको मोड दिला आहे, ज्याचा वापर करून वीज वापर 28% कमी केला जाऊ शकतो. या रेफ्रिजरेटरमध्ये तुम्हाला इतर अनेक समान पर्याय मिळतात.