अक्षय कुमारची आमिर खानशी स्पर्धा, 11 ऑगस्टला लाल सिंग चड्ढासोबत रिलीज होणार रक्षाबंधन


आमिर खान आणि अक्षय कुमार यांच्यात बॉक्स ऑफिसवर टक्कर होणार आहे. बॉक्स ऑफिसवर सम्राट पृथ्वीराजच्या अपयशानंतर अक्षय कुमार आता बॉक्स ऑफिसवर आमिरशी टक्कर देण्याची तयारी करत आहे. अक्षय कुमारच्या रक्षाबंधन या चित्रपटाचे मोशन पोस्टर आज रिलीज झाले असून, त्यासोबतच चित्रपटाची रिलीज डेटही आली आहे. हा चित्रपट 11 ऑगस्ट रोजी प्रदर्शित होत आहे आणि त्याच दिवशी आमिर खानचा लाल सिंग चड्ढा देखील प्रदर्शित होत आहे.

मोशन पोस्टर रिलीज करताना, रक्षा बंधनचे दिग्दर्शक, आनंद एल राय म्हणाले, ‘रक्षा बंधन माझ्या हृदयाच्या खूप जवळ आहे. हे भाऊ आणि बहिणीमधील बिनशर्त प्रेम दर्शवते. मला आशा आहे की प्रेक्षकांना बघायला आवडेल!’ हिमांशू शर्मा आणि कनिका धिल्लन यांनी चित्रपटाची कथा लिहिली आहे. अशा प्रकारे दोन्ही चित्रपटांची कथा पूर्णपणे वेगळी आहे.

लाल सिंग चड्ढा या चित्रपटाचे देशभरात 100 हून अधिक ठिकाणी शूटिंग झाले आहे. ही एक प्रेमकथा आहे, जी नायकाच्या प्रवासाच्या वेगवेगळ्या कालखंडात पसरलेली आहे. आमिर खानचा हा चित्रपट 1994 मधील अमेरिकन चित्रपट फॉरेस्ट गंपचा रिमेक आहे. या चित्रपटात आमिर एका शीख तरुणाच्या भूमिकेत असून त्याच्यासोबत करीना कपूर आहे. अशा प्रकारे बॉक्स ऑफिसवर आमिर आणि अक्षय कुमारची टक्कर 11 ऑगस्टला पाहायला मिळणार आहे.