Pushpa The Rule : लवकरच थिएटरमध्ये दाखल होणार ‘पुष्पराज’


साऊथ सुपरस्टार अल्लू अर्जुनचा पॅन इंडिया चित्रपट ‘पुष्पा द राइज’ रिलीज झाल्यानंतर बॉक्स ऑफिसवर धुमाकूळ घातला होता. सुकुमार दिग्दर्शित या चित्रपटाला लोकांची चांगलीच पसंती मिळाली होती. अल्लू अर्जुनचे ‘पुष्पराज’ हे पात्र या चित्रपटातून इतके हिट झाले की, पुष्पाने पाहताच हिंदी पट्ट्यात 100 कोटींचा व्यवसाय केला. त्याचबरोबर या चित्रपटाने जगभरात 300 कोटींहून अधिक कमाई केली. पुष्पानंतर आता चाहते त्याच्या सिक्वलची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. दरम्यान, चाहत्यांसाठी एक आनंदाची बातमी समोर आली आहे.

पुष्पाच्या पुढील भागाची वाट पाहणाऱ्या प्रेक्षकांसाठी एक आनंदाची बातमी आहे. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, अल्लू अर्जुन पुढील महिन्यापासून ‘पुष्पा द रुल’ या चित्रपटाचे शूटिंग सुरू करणार आहे. वृत्तानुसार, दिग्दर्शक सुकुमार यांनी पुष्पाच्या सिक्वेलची स्क्रिप्ट पूर्ण केली आहे. निर्मात्यांनी चित्रपटाचे बजेटही ठरवले असून जुलैच्या अखेरीस त्याचे शूटिंग सुरू होण्याची शक्यता आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की देशभरात पुष्पा – द राइजच्या प्रचंड यशानंतर, टीमला वाटले की स्क्रिप्टमध्ये अनेक बदल आवश्यक आहेत. याच कारणामुळे दिग्दर्शक सुकुमार पुष्पा – द रुलची कथा पुन्हा लिहिण्यात व्यस्त होते. त्याच वेळी, अशी बातमी आहे की पुष्पा 2 मध्ये वेगवेगळ्या फिल्म इंडस्ट्रीतील मोठे कलाकार दिसणार आहेत. या चित्रपटासाठी प्रेक्षक वाढवण्यासाठी हे केले जात आहे.

रिपोर्ट्सनुसार, ‘RRR’ आणि ‘KGF: Chapter 2’ सारख्या दक्षिण भारतीय चित्रपटांच्या प्रचंड यशानंतर, चित्रपटात मास एलिमेंट ठेवण्याचा दबाव सुकुमारवर खूप वाढला आहे, जेणेकरून हा चित्रपट दक्षिण आणि उत्तर भारतीय प्रेक्षक दोघांनाही आवडेल. सध्या प्री-प्रॉडक्शन किंवा शूटिंग शेड्यूलची कोणतीही माहिती पुष्पाच्या टीमने दिलेली नाही. अल्लू अर्जुनचे चाहते अजूनही चित्रपटाच्या अधिकृत पुष्टीकरणाची वाट पाहत आहेत.