सोशल मीडियावर व्हायरल झालेले हे राजीनामा पत्र पाहून लोकांनी सांगायला सुरुवात केली आपली कहाणी


सोशल मीडियावर एक अनोखे राजीनामा पत्र लोकांचे लक्ष वेधून घेत आहे. हे एक लहान आणि गोड राजीनामा पत्र आहे. जे सर्वांनाच आवडले आहे. या राजीनामा पत्राने इंटरनेटवर खूप आनंद झाला असून यावर लोक अनेक मजेदार प्रतिक्रिया देत आहेत. आता या राजीनाम्याचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहे. ट्विटरवरील लोक त्यांच्या राजीनाम्याच्या कथा शेअर करण्यास मागेपुढे पहात नाही आहेत.


हा फोटो कावेरीने ट्विटरवर शेअर केला आहे. पोस्टसोबतच्या कॅप्शनमध्ये “थोडे अधिक” असे लिहिले आहे.

व्हायरल झालेल्या राजीनामा पत्राबद्दल लोकांना बरेच काही सांगायचे होते. काही वापरकर्त्यांनी त्यांच्या राजीनाम्याच्या कथा शेअर करण्यासाठी टिप्पणी देखील केली. काही वापरकर्त्यांनी त्यांच्या कनिष्ठांनी पाठवलेल्या राजीनाम्याच्या संदेशांचे स्क्रीनशॉट देखील शेअर केले.