नोरा फतेहीच्या या ड्रेसची किंमत ऐकून व्हाल अव्वाक, विश्वास बसणे कठीण


जेव्हा-जेव्हा नोरा फतेही कॅमेऱ्यासमोर असते. त्यावेळी तिचा लूक केवळ मथळ्यांचाच वेध घेतो. मग ती एखाद्या अवॉर्ड फंक्शनमध्ये बोल्ड गाऊनमध्ये तयार असेल किंवा शूटिंगसाठी. एअरपोर्टवरही ती तिचा ग्लॅमरस लूक दाखवायला विसरत नाही. नोराने ठळक कट्स, डीप नेकलाइन आणि फिगर फिटिंग ड्रेस अशा आत्मविश्वासाने कॅरी केले आहे की सर्वांच्या नजरा तिच्यावर खिळल्या आहेत. यावेळीही असेच काहीसे घडले. जेव्हा ती वीकेंडनंतर कामावर निघाली.

शूटसाठी सज्ज झालेली नोरा फतेही अतिशय सुंदर लूकमध्ये दिसली. त्याचवेळी तिचा अतिशय महागडा लुकही पाहायला मिळाला. रिअॅलिटी शोमध्ये जजच्या भूमिकेत दिसणाऱ्या नोराने लक्झरी ब्रँड वर्साचेचा ड्रेस परिधान केला होता. ज्यामध्ये ती नेहमीप्रमाणे खूपच सुंदर आणि सेक्सी दिसत होती.

स्लीव्हलेस डिझाईनच्या या प्रिंटेड वर्साचे ड्रेसमध्ये नोराचा ग्लॅमरस लूक दिसला. ज्याची टाईट फिटिंग नोराची कर्वी फिगर सहज फ्लॉंट करत होती. त्याच वेळी, नोराने या ड्रेसला काळ्या रंगाच्या पॉइंटेड पंप्ससह मॅच केले. मेकअप ऍक्‍सेसरीजबद्दल बोलायचे तर तेही परफेक्ट दिसत होते.

ब्रेसलेट गुलाबी लिपस्टिक आणि गोल्डन हूप इअररिंगसह जुळले होते. तर गुलाबी लिपस्टिक आणि हाय मेसी पोनीटेलही स्टायलिश होते. लक्झरी ब्रँड असण्यासोबतच नोराचा हा ड्रेसही खूप महाग आहे. या फेंडसे वर्साचे ड्रेसची किंमत सुमारे 14 लाख रुपये आहे. हे ऐकून कोणालाही आश्चर्य वाटू शकते. तसे, नोरा नेहमीच तिच्या स्टायलिश लूकने सर्वांचे लक्ष वेधून घेते.

आयफाच्या ग्रीन कार्पेटवर ब्लू बोल्ड कट गाऊनमध्ये रेडी नोराला पाहून सगळ्यांच्याच डोळ्यांचे पारणे फेडले. ज्याचे प्लंगिंग डीप नेकलाइन तसेच थाई हाय स्लिट बनवले होते. ज्यासोबत नोराने हाय पोनीटेल स्टाइल केले.