Shraddha Kapoor Brother: ड्रग्ज प्रकरणी श्रद्धा कपूरच्या भावाला बेंगळुरू पोलिसांनी घेतले ताब्यात


बॉलिवूड अभिनेत्री श्रद्धा कपूरशी संबंधित एक मोठी बातमी समोर आली आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, अभिनेत्रीच्या भावाला पोलिसांनी बेंगळुरूमधून ताब्यात घेतले आहे. सिद्धांत कपूरवर ड्रग्ज घेतल्याचा आरोप आहे. छापा टाकल्यानंतर पोलिसांनी त्याला ताब्यात घेतले. दिवंगत अभिनेता सुशांत सिंग राजपूतच्या मृत्यूनंतर उठलेले ड्रग्ज प्रकरण रोजच चर्चेत असते. या प्रकरणात आतापर्यंत अनेक सेलिब्रिटींची नावे समोर आली आहेत. त्याचवेळी त्यांच्या दुसऱ्या पुण्यतिथीपूर्वी हे प्रकरण पुन्हा एकदा तापले आहे.

समोर आलेल्या माहितीनुसार, ड्रग्ज प्रकरणात अडकलेला शक्ती कपूर यांचा मुलगा सिद्धांत कपूर याला पोलिसांनी बेंगळुरूमधून ताब्यात घेतले आहे. विशेष म्हणजे श्रद्धा कपूरच्या भावासह एकूण सहा जण ड्रग्ज टेस्टमध्ये पॉझिटिव्ह आढळले आहेत. हे सर्व लोक बंगळुरूच्या एमजी रोडवरील हॉटेलमध्ये पार्टी करत होते. यावेळी पोलिसांनी छापा टाकून तत्काळ कारवाई केली.

एका गुप्त माहितीच्या आधारे पोलिसांनी एमजी रोडवरील एका हॉटेलवर छापा टाकला, जिथे पार्टी आयोजित केली होती. यादरम्यान पोलिसांनी अमली पदार्थाच्या सेवनाचा संशय असलेल्या लोकांचे नमुने पाठवले. तपासणीत पॉझिटिव्ह आढळलेल्या सहा जणांमध्ये श्रद्धा कपूरच्या भावाच्या नमुन्याचाही समावेश होता. या प्रकरणात, पोलिसांनी सांगितले की, त्याने अंमली पदार्थांचे सेवन केले आणि पार्टीला आले की हॉटेलमध्ये त्याचे सेवन केले हे स्पष्ट झाले नाही.

2020 मध्ये अभिनेता सुशांत सिंह राजपूतचा मृत्यू झाल्यापासून अनेक बड्या बॉलिवूड कलाकारांची नावे ड्रग्ज प्रकरणात सातत्याने समोर येत होती. अभिनेता सुशांत सिंग राजपूतच्या मृत्यूप्रकरणी अंमली पदार्थ बाळगल्याप्रकरणी नार्कोटिक्स कंट्रोल ब्युरोने चौकशी केलेल्यांमध्ये अभिनेत्री श्रद्धा कपूर देखील होती. मात्र, या काळात काहीही सिद्ध झाले नाही.

त्याचवेळी, ड्रग्ज प्रकरणात मुलगा सिद्धांत कपूरचे नाव समोर आल्यानंतर बॉलिवूड अभिनेता शक्ती कपूर यांची प्रतिक्रियाही समोर आली आहे. सोमवारी आपल्या मुलाला पोलिसांच्या ताब्यात घेतल्याचे वृत्त आल्यानंतर एका वेबसाइटशी बोलताना शक्ती कपूर म्हणाले, मी फक्त एक गोष्ट सांगू शकतो – तो असे करुच शकत नाही.