नूपूरच्या समर्थनार्थ उतरल्या भाजप खासदार प्रज्ञा ठाकूर, म्हणाल्या- खरे बोलणे बंड असेल तर आम्हीही बंडखोर


भोपाळ – भोपाळच्या खासदार प्रज्ञा ठाकूर या पुन्हा एकदा आपल्या वक्तव्यामुळे चर्चेत आल्या आहेत. यावेळी प्रज्ञा ठाकूर यांनी भाजपमधून निलंबित नूपूर शर्मा यांच्या समर्थनार्थ वक्तव्य केले आहे. खरे बोलणे म्हणजे बंड, असेल तर आम्हीही बंडखोर आहोत, असे खासदार म्हणाल्या.

खासदार प्रज्ञा ठाकूर यांनी गुरुवारी रात्री ट्विट केले की, खरे बोलणे म्हणजे बंडखोरी असेल तर समजून घ्या की आम्हीही बंडखोर आहोत. जय सनातन, जय हिंदुत्व. या ट्विटनंतर खासदार म्हणाल्या की, मी सत्य बोलण्यासाठी कुप्रसिद्ध आहे. ज्ञानवापींचे नाव न घेता त्या म्हणाल्या की, शिवमंदिर होते आणि आहे आणि राहणार ही वस्तुस्थिती आहे. त्याला कारंजे म्हणणे चुकीचे आहे. हा आपल्या हिंदू देवता आणि सनातन धर्मावर हल्ला आहे, त्यामुळे आम्ही सत्य सांगू. तुम्ही आमची हकीकत सांगा, आम्ही ते मान्य करतो, पण तुमचे वास्तव सांगत असाल, तर त्रास कशाला. म्हणजे कुठेतरी इतिहास गलिच्छ आहे.

कोणी काहीही बोलले तर धमकावले जाईल, असे विधर्मींनी नेहमीच केले आहे, असे खासदार म्हणाल्या. आपण आपल्या देवतांवर चित्रपट बनवतो. दिग्दर्शन, निर्मिती आणि गैरवर्तन देखील करतो. त्यांचा आजचा नाही पूर्ण कम्युनिस्ट इतिहास आहे. हे विधर्मी त्यांची मानसिकता मांडतात.

खासदार प्रज्ञा ठाकूर म्हणाल्या की, हा भारत हिंदूंचा आहे. येथे सनातन जिवंत असेल आणि ते जिवंत ठेवण्याची जबाबदारी आपल्या लोकांची आहे आणि ती आपणही ठेवू. या विधर्मींना आपली मानसिकता सर्वत्र प्रस्थापित करायची आहे. सनातन धर्म स्वतःचा धर्म स्थापन करतो. जे मानवजातीच्या हितासाठी आहे.

भाजपमधून निलंबित नुपूर शर्माने पैगंबर मोहम्मद यांच्यावर वादग्रस्त वक्तव्य केले होते. ज्याचा मुस्लिम देशांनीही निषेध केला. यानंतर भाजपने त्यांना पक्षातून निलंबित केले आहे. भाजपच्या या निर्णयाला तीव्र विरोध होत आहे.