Box Office Report: ‘विक्रम’समोर ‘मेजर’चा वेग मंदावला, देशातच नव्हे तर परदेशातही आपटला ‘सम्राट पृथ्वीराज’


या शुक्रवारी चित्रपटगृहात एकाच वेळी तीन चित्रपट प्रदर्शित झाले. अशा स्थितीत चाहते काय पाहायचे आणि काय नाही या संभ्रमात होते. अक्षय कुमारच्या सम्राट पृथ्वीराज आणि कमल हसनच्या विक्रममध्ये जबरदस्त स्पर्धा आहे. त्याच बरोबर आदिवी शेषचे मेजर देखील चांगली कमाई करत आहेत. बॉक्सऑफिसवर तगडी स्पर्धा असताना या तिघांच्या कलेक्शनवरही परिणाम होत आहे. विक्रमसमोर अक्षय कुमारचा सम्राट पृथ्वीराज ढेपाळलेला दिसतो. चला तर मग आज जाणून घेऊ या रविवारी कोणत्या चित्रपटाने किती कमाई केली.

विक्रम
कमल हसनच्या विक्रम या चित्रपटाला देशातच नाही तर परदेशातही भरभरून प्रेम मिळत आहे. प्रेक्षकांची मने जिंकण्यासोबतच चित्रपटाची कमाईही चांगली होत आहे. दोन दिवसांत विक्रमने देशात 60.75 कोटींची कमाई केली आहे. तिसऱ्या दिवसाच्या कलेक्शनबद्दल बोलायचे झाल्यास, सुरुवातीच्या आकडेवारीनुसार, या चित्रपटाने देशभरातील सर्व भाषांमध्ये 31 कोटींची कमाई केली आहे. या चित्रपटाने आतापर्यंत देशभरात 91.75 कोटींची कमाई केली आहे.

मेजर
आदिवी शेष यांचा मेजर हा चित्रपट कमाईच्या बाबतीत दुसऱ्या क्रमांकावर आहे. या चित्रपटाने पहिल्या दोन दिवसांत देशांतर्गत बॉक्स ऑफिसवर 14.30 कोटींची कमाई केली आहे. तिसऱ्या दिवसाबद्दल बोलायचे झाले तर, सुरुवातीच्या आकडेवारीनुसार या चित्रपटाने देशभरात सुमारे 7 कोटींची कमाई केली आहे. अशा परिस्थितीत देशभरात या चित्रपटाचे एकूण कलेक्शन 21.30 कोटी रुपये झाले आहे.

सम्राट पृथ्वीराज
सुपरस्टार अक्षय कुमारचा ‘सम्राट पृथ्वीराज’ हा चित्रपट देशातच नाही तर परदेशातही खराब कामगिरी करत आहे. हा चित्रपट प्रेक्षकांना फारसा आवडलेला नाही. पहिल्या दोन दिवसांत या चित्रपटाने देशभरात केवळ 23.30 कोटींची कमाई केली होती. त्याच वेळी, सुरुवातीच्या आकडेवारीनुसार, तिसऱ्या दिवशी, चित्रपटाने सर्व भाषांमध्ये देशांतर्गत बॉक्स ऑफिसवर 16.20 कोटी रुपयांची कमाई केली आहे. त्यानुसार आतापर्यंत या चित्रपटाचे एकूण कलेक्शन 39.50 कोटींवर गेले आहे.

भूल भुलैया 2
गेल्या 16 दिवसांपासून कार्तिक आर्यन प्रेक्षकांच्या मनावर आपली जादू दाखवण्यात यशस्वी झाला आहे. 17व्या दिवशी चित्रपटाने देशभरात 5.50 कोटींची कमाई केली आहे. एकूणच, या चित्रपटाने देशांतर्गत बॉक्स ऑफिसवर आतापर्यंत 154.61 कोटींची कमाई केली आहे.

F3: फन अँड फ्रस्ट्रेशन
विजय व्यंकटेश आणि वरुण तेज यांचा तेलुगू चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर चांगली कमाई करत आहे. रिलीजच्या नऊ दिवसांत या चित्रपटाने देशभरात 62.32 कोटींची कमाई केली आहे. चित्रपटाच्या व्यवसायाबद्दल बोलायचे झाले तर 10 व्या दिवशी चित्रपटाने 2 कोटींची कमाई केली आहे. आतापर्यंत या चित्रपटाचे एकूण कलेक्शन 64.32 कोटी रुपये झाले आहे.