शेतकरी नेते राकेश टिकैत यांच्यावर शाईफेक, पत्रकार परिषदेत हाणामारी


बेंगळुरू – कर्नाटकची राजधानी बेंगळुरूमध्ये शेतकरी नेते राकेश टिकैत यांच्यावर शाई फेकण्यात आली आहे. पत्रकार परिषदेदरम्यान हाणामारी होऊन हा प्रकार घडला. यानंतर राकेश टिकैत यांच्या समर्थकांनी आरोपीला पकडून बेदम मारहाण केली. त्याचवेळी या घटनेनंतर कार्यक्रमात एकमेकांवर जोरदार खुर्च्या फेकण्यात आल्या. ताज्या माहितीनुसार, या घटनेनंतर तिघांना ताब्यात घेण्यात आले आहे.

चंद्रशेखर यांच्या समर्थकांवर आरोप
ही शाई स्थानिक शेतकरी नेते के चंद्रशेखर यांच्या समर्थकांनी फेकल्याचे सांगितले जात आहे. पत्रकार परिषदेदरम्यान टिकैत यांना पत्रकारांनी शेतकरी नेते चंद्रशेखर यांच्याबद्दल तुमचे काय म्हणणे आहे, असे विचारले असता उपस्थित लोकांनी विचारले असता. त्यावर प्रतिक्रिया देताना टिकैत म्हणाले की, आमचा त्यांच्याशी काहीही संबंध नाही. हे ऐकताच चंद्रशेखर यांचे समर्थक संतप्त झाले आणि त्यांनी टिकैत यांच्यावर शाई फेकली.

मला कोणतेही संरक्षण दिले गेले नाही
राकेश टिकैत म्हणाले की, येथील स्थानिक पोलिसांकडून कोणतीही सुरक्षा पुरविण्यात आलेली नाही. हे सरकारच्या संगनमताने झाले आहे.

टिकैत आणि चंद्रशेखर यांच्या समर्थकांमध्ये खुर्च्या फेक
स्थानिक मीडियानुसार, टिकैतवर शाई फेकल्यानंतर त्या व्यक्तीला त्यांच्या समर्थकांनी पकडले. यानंतर चंद्रशेखर समर्थक आणि राकेश टिकैत यांचे समर्थक यांच्यात जोरदार हाणामारी झाल्याचेही वृत्त आहे.