IPL 2022च्या फायनल दरम्यान रिलीज होणार लाल सिंग चड्ढा ट्रेलर, पण किती वाजता ? जाणून घ्या येथे..


बॉलीवूड अभिनेता आमिर खानचा ‘लाल सिंग चड्ढा’ हा या वर्षातील बहुप्रतिक्षित हिंदी चित्रपटांपैकी एक आहे. त्यामुळेच आमिर खान प्रॉडक्शन या चित्रपटाचा खास कार्यक्रम स्पेशल करण्यासाठी सर्वतोपरी प्रयत्न करत आहे. अलीकडेच, अभिनेत्याने एक व्हिडिओ जारी केला आणि माहिती दिली की ‘लाल सिंग चड्ढा’चा ट्रेलर आयपीएल 2022 च्या फायनल दरम्यान रिलीज केला जाईल. त्याच वेळी, निर्मात्यांनी सोशल मीडियावर पोस्ट शेअर करून त्याची वेळ देखील उघड केली आहे.

कधी रिलीज होणार लाल सिंग चड्ढाचा ट्रेलर ?
इंस्टाग्रामवर ‘लाल सिंग चड्ढा’चे पोस्टर शेअर करताना आमिर खान प्रॉडक्शनने लिहिले की, ‘लाल सिंग चड्ढाचा ट्रेलर उद्या आयपीएल 2022 च्या फायनलच्या पहिल्या डावाच्या दुसऱ्या टाइमआऊट दरम्यान लॉन्च केला जाईल. आम्ही तुम्हाला सांगतो की IPL 2022 चा फायनल 29 मे रोजी रात्री 8 वाजता सुरु होईल. आमिर खानच्या चित्रपटाचा ट्रेलर पहिल्या डावानंतर साधारण 11 षटकांच्या म्हणजे रात्री 9:00 ते 9:30 दरम्यान दुसऱ्या टाइमआऊट दरम्यान प्रदर्शित होईल.

आमिर खानच्या चित्रपटात दिसणार शाहरुख खान!
लाल सिंग चड्ढा हा ऑस्कर विजेत्या अमेरिकन नाटक फॉरेस्ट गंप (1994) चा अधिकृत रिमेक आहे. हा चित्रपट भारतीय इतिहासातील महत्त्वाच्या घटना जसे की आणीबाणी, 1983 क्रिकेट विश्वचषक, ऑपरेशन ब्लू स्टार, रथयात्रा आणि 1999 कारगिल युद्ध लाल सिंग चड्ढा (आमिर खान) यांच्या दृष्टीकोनातून वर्णन करेल. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, लाल सिंग चड्ढाचे संपूर्ण शूटिंग भारतातील शंभराहून अधिक ठिकाणी झाले आहे. या चित्रपटात शाहरुख खान कॅमिओ भूमिकेत दिसणार असल्याचीही माहिती वृत्तात देण्यात आली आहे.

चित्रपट कधी प्रदर्शित होणार?
ठग्स ऑफ हिंदोस्ताननंतर आमिर खान मोठ्या पडद्यापासून दुरावलाच होता. त्याचबरोबर आमिर खान चार वर्षांनंतर लाल सिंग चड्ढा या चित्रपटातून रुपेरी पडद्यावर पुनरागमन करणार आहे. या चित्रपटात आमिरशिवाय करीना कपूर खान देखील मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. हा चित्रपट 11 ऑगस्टला थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन अद्वैत चंदन यांनी केले आहे.