ईडी आणि सीबीआयच्या कारवाईवर भडकली शिवसेना, संजय राऊत म्हणाले- ना महाराष्ट्र झुकणार, ना शिवसेना घाबरणार


मुंबई – महाराष्ट्रातील सत्ताधारी पक्षांच्या अनेक नेत्यांवर ईडी आणि सीबीआयच्या कारवाईमुळे शिवसेना संतापली आहे. शिवसेनेने केंद्र सरकारवर जोरदार निशाणा साधला आहे. केंद्र सरकारला राज्यांमध्ये अस्थिरता निर्माण करायची आहे, असा आरोप पक्षाचे नेते संजय राऊत यांनी केला.

‘महाराष्ट्र झुकणार नाही, शिवसेना घाबरणार नाही’
पत्रकारांशी संवाद साधताना संजय राऊत म्हणाले की, देशभरातील केंद्रीय तपास यंत्रणेची वेळ आपल्याला माहीत आहे. पश्चिम बंगाल असो, झारखंड असो वा महाराष्ट्र, निवडणुका आल्या की कोणत्याही राज्य सरकारमध्ये अस्थिरता निर्माण करायची असते, तेव्हा ईडी आणि सीबीआयला पाठवले जाते, पण महाराष्ट्र झुकणार नाही आणि शिवसेना घाबरणार नाही.

महाराष्ट्राचे मंत्री आणि शिवसेना नेते अनिल परब यांच्यावर ईडीने गुरुवारी मोठी कारवाई केली आहे. ईडीने परब यांच्या पुणे आणि मुंबईतील सात ठिकाणांवर छापे टाकले आहेत. शिवसेना नेत्यावर कोट्यवधींची लाच घेतल्याचा आरोप असून, त्यामुळे ईडीने ही कारवाई केली आहे.