ही अनोखी बादली Amazon वर विकली जात आहे 25,999 रुपयांना! लोक म्हणाले- याच्यासाठी विकावी लागेल किडनी


सध्याच्या काळात ऑनलाइन खरेदीचा ट्रेंड सुरू आहे. लोक छोट्या छोट्या गोष्टीही ऑनलाइन खरेदी करत आहेत. पण तुम्ही कधी ई-कॉमर्स वेबसाइटवरून बादली विकत घेतली आहे का? विकत घेतल्यास, जास्तीत जास्त बादलीची किंमत 500 रुपये असेल, परंतु ती देखील खूप जास्त आहे. बहुतेक घरातील महिला रविवारी किंवा सोमवारीच बाजारातून खरेदी करतात. आजकाल जुने कपडे देऊनही बादली मिळते आणि सोबत धुपाटणेही मिळते.

पण ई-कॉमर्स वेबसाइट अॅमेझॉनला एक अनोखी बादली मिळत आहे, ज्याची किंमत जाणून घेतल्यास तुम्ही देखील अवाक् व्हाल. एवढी महागडी बादली विकत घेण्याचा विचार सामान्य माणूस स्वप्नातही करणार नाही. जाहिरातीत दिसणारी ही बादली गुलाबी रंगाची असून त्याची किंमत 25999 आहे. सर्वात आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे ती 28 टक्के सवलतीत देखील उपलब्ध आहे, मग तिची मूळ किंमत 35000 हजार रुपये आहे.

200 ते 250 रुपयांना उपलब्ध असलेली सामान्य बादली दिसली तरी Amazon वर त्याची किंमत पाहून सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला. लोकांचा त्याच्या खर्चावर विश्वास बसत नाही. लोकांच्या मनात एकच प्रश्न आहे की ही सामान्य गुलाबी रंगाची बादली Amazon वर 25999 रुपयांना का विकली जात आहे. सगळ्यात विशेष गोष्ट म्हणजे लोकांनी त्याच किमतीत बादल्याही खरेदी केल्या आहेत.

आता यावर विश्वास ठेवा किंवा नका, परंतु अॅमेझॉनवर या अनोख्या बकेटची किंमत 35,000 रुपये होती. 28 टक्के सवलतीनंतर ही बादली 25,999 रुपयांना विकली जात आहे. सुरुवातीला लोकांना वाटले की ते चुकीचे लिहिलं असेल, पण नंतर त्याच किमतीला बादलीही विकली गेली, तेव्हा लोकांना आश्चर्य वाटले.

ट्विटरवर @vivekraju93 नावाच्या युजरने Amazon वर विकल्या गेलेल्या या बादलीचा फोटो किंमतीसह शेअर केला आहे. यासोबतच त्याने लिहिले आहे की, हे आत्ताच Amazon वर पाहिले आणि आता काय करावे हे मला समजत नाही. आता ही पोस्ट व्हायरल झाली असून लोक जोरदारपणे मीम्स शेअर करत आहेत.

या बादलीच्या जाहिरातीत सांगण्यात आले आहे की, ही प्लास्टिकची बादली घर आणि बाथरूमसाठी आहे ज्याची किंमत 35000 रुपये आहे. 28 टक्के सवलतीनंतर, बकेटची किंमत 25,999 रुपये आहे. आता सोशल मीडिया यूजर्स खूप मजा घेत आहेत. एका युजरने लिहिले आहे की, आता बादलीसाठी किडनी विकावी लागणार आहे. देवा रे देवा!

याशिवाय आणखी एका युझर्सने Amazon वर दोन प्लास्टिक मग 9,914 रुपयांना लिस्ट केले आहेत. सर्वात आश्चर्याची बाब म्हणजे या दोन मगची किंमत 22080 रुपये आहे, मात्र 55 टक्के सूट मिळाल्यानंतर ते 9,914 रुपयांना उपलब्ध आहेत.