डोंबिवली पूर्व भागात दोन दिवस खंडित होणार वीजपुरवठा


मुंबई – डोंबिवली पूर्वेकडील रामनगर, टिळकनगर, केळकर रोड परिसरातील काही भागांचा वीजपुरवठा सोमवारी खंडित केला जाणार आहे, तर वीज वितरण व्यवस्थेच्या मान्सूनपूर्व देखभालीसाठी महावितरण मंगळवारी आयरे गाव, म्हात्रेनगर परिसरात काही तास वीजपुरवठा खंडित करणार आहे. संबंधित भागातील वीज ग्राहकांनी याची दखल घेऊन सहकार्य करावे, असे आवाहन महावितरणच्या अधिकाऱ्यांनी केले आहे.

सकाळी 10 ते दुपारी 4 वाजेपर्यंत टिळकनगर, रामनगर, गणेश मंदिर, केळकर रोड, टिळकनगर संचारक (फीडर) बालभवन, चिपळूणकर रोड, मानपाडा रोड, चित्तरंजन दास रोड, राजेंद्र प्रसाद रोड, डोंबिवली उत्पन्न एक फीडर टाटा लाईन केळकर रोड, उर्सेकरवाडी, उर्सेकरवाडी. सोमवारी (23 मे) सकाळी 11 ते दुपारी 4 या वेळेत पूजा मधुबन, मानपाडा रोड, पूजा सिनेमागृह, शिवसेना शाखा, मनपा कार्यालय आदी ठिकाणांचा विज पुरवठा बंद राहणार आहे. रामनगर पोलीस ठाणे, केळकर रोड, राजाजी रोड, क्रांतीनगर, मद्रासी मंदिर, म्हात्रे नगर, न्यू आयरे रोड, आयरे गावचा वीजपुरवठा मंगळवारी (24 मे) सकाळी 10 ते दुपारी 4 वाजेपर्यंत वीज पुरवठा खंडित राहणार आहे.

देखभाल दुरुस्तीचे काम लवकर पूर्ण झाल्यास संबंधित परिसरात लवकरच वीजपुरवठा सुरू करण्यात येईल. ग्राहकांनी नोंद घ्यावी की महावितरणच्या स्वयंचलित प्रणालीद्वारे संबंधित क्षेत्रातील वीज ग्राहकांना त्यांच्या नोंदणीकृत मोबाईलवर एसएमएसद्वारे वीज खंडित होण्याबाबत पूर्व संदेश देण्यात आला आहे.