Free Amazon Prime Subscription: Amazon प्राइम सबस्क्रिप्शन विनामूल्य मिळवायचे आहे, मग जाणून घ्या ही प्रक्रिया


आजच्या युगात तुम्हाला जे दिसेल, ते मोबाईल वापरून मिळेल. लोक अनेक प्रकारे मोबाईल फोन वापरतात. काही फक्त कॉल करण्यासाठी, नंतर मोठ्या संख्येने लोक सोशल मीडिया, कॉलिंग, गेम खेळणे, चित्रपट पाहणे, बँकिंग काम इत्यादीसाठी मोबाईल वापरतात. पण याशिवाय लोक चित्रपट, वेब सिरीज आणि इतर कार्यक्रम पाहण्यासाठी मोबाईलचा वापर करतात. त्याच वेळी, जिथे या गोष्टी अनेक प्लॅटफॉर्मवर विनामूल्य उपलब्ध आहेत, तर बहुतेक अॅप्सवर त्यांच्यासाठी सदस्यता घ्यावी लागेल. परंतु प्रत्यक्षात, लोकांना असे वाटते की ते काही काळ पैसे भरणे टाळू शकतात आणि त्यांना ही सुविधा विनामूल्य मिळू शकते. उदाहरणार्थ, Amazon Prime चे सदस्यत्व. तर मग आम्ही तुम्हाला हे Amazon प्राइम सबस्क्रिप्शन मोफत कसे घेऊ शकता ते सांगणार आहोत.

कसे मिळवायचे विनामूल्य अॅमेझॉन प्राइम सबस्क्रिप्शन

एअरटेल देत आहे मोफत सबस्क्रिप्शन
वास्तविक, एअरटेल आपल्या ग्राहकांना त्यांच्या प्रीपेड प्लॅन्सचे रिचार्ज करण्यासाठी Amazon प्राइम सबस्क्रिप्शन पूर्णपणे मोफत देत आहे. अशा परिस्थितीत तुम्ही तुमच्या आवडत्या चित्रपट किंवा वेब सीरिजसारख्या गोष्टींचा मोफत आनंद घेऊ शकता.

हे करावे लागेल रिचार्ज
तुम्हाला Amazon Prime च्या सबस्क्रिप्शनचा मोफत आनंद घ्यायचा असेल, तर त्यासाठी तुम्हाला Airtel च्या 999 रुपयांच्या प्लानने रिचार्ज करावे लागेल. या व्यतिरिक्त, तुम्ही त्यात Xstream चॅनेलसह इतर फायदे देखील घेऊ शकता.

इतके दिवस मिळू शकतात फायदे
एअरटेलच्या या रिचार्जवर तुम्हाला 2.5 GB इंटरनेट डेटासह अमर्यादित कॉलिंगचा लाभही मिळतो. या प्लानची वैधता 84 दिवसांची आहे. त्याच वेळी, जर आपण Amazon Prime च्या सबस्क्रिप्शनबद्दल बोललो, तर या प्लान अंतर्गत त्याची वैधता देखील 84 दिवस आहे.

अशा प्रकारे करू शकता सक्रिय
जर तुम्ही एअरटेलचे हे रिचार्ज केले, तर त्यानंतर तुम्हाला Amazon Prime चे फ्री सब्सक्रिप्शन मिळवण्यासाठी Airtel च्या Thanks पेजवर जावे लागेल. येथे जाऊन तुम्हाला मोफत सबस्क्रिप्शनसाठी दावा करावा लागेल. मग तुम्हाला लॉगिन करावे लागेल आणि तुम्ही Amazon Prime चा मोफत आनंद घेऊ शकता.