OTT Release this week: ‘KGF 2’ सह हे चित्रपट आणि वेबसीरिज होतील OTT वर रिलीज


मनोरंजनाच्या आजच्या काळात, प्रेक्षकांच्या नजरा थिएटरच्या रिलीजपेक्षा ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर जास्त असतात, कारण इथे त्यांना प्रत्येक भाषेतील आणि त्यांच्या आवडीनुसार सामग्री मिळते. गेल्या आठवड्यात अनेक चित्रपट आणि वेबसीरिजने ओटीटीला धक्का दिला आणि आता या आठवड्यातही अनेक मालिका आणि चित्रपट रिलीजसाठी सज्ज आहेत. सर्वात महत्वाची गोष्ट म्हणजे आता तुम्ही OTT वर ‘KGF 2’ देखील पाहू शकता. त्यामुळे एकूणच हा आठवडा प्रेक्षकांसाठी अॅक्शन, हॉरर, सस्पेन्स, कॉमेडी आणि थ्रिलरने परिपूर्ण असणार आहे.

पंचायत सीजन 2
2020 मध्ये आलेल्या पंचायत सीजन 1 ने प्रेक्षकांचे खूप मनोरंजन केले होते आणि आता दीर्घ प्रतीक्षेनंतर त्याचा सीझन 2 देखील OTT वर स्ट्रीम करण्यासाठी सज्ज आहे. पहिल्या सीझनप्रमाणेच या सीझनचीही कथा पंचायत सचिव अभिषेक त्रिपाठी आणि गाव फुलेरा यांच्याभोवती फिरताना दिसणार आहे. ही लोकप्रिय कॉमेडी वेब सिरीज 20 मे 2022 रोजी Amazon Prime Video वर रिलीज होणार आहे.

स्ट्रीमर घोस्ट इन द शेल: SAC_2045 सीझन 2
तुम्हाला अ‍ॅनिमेशन पाहणे आवडत असल्यास, स्ट्रीमर घोस्ट इन द शेल हा तुमच्यासाठी चांगला पर्याय आहे. सीझन 1 प्रीमियर झाल्यानंतर 2 वर्षांनी त्याचा सीझन 2 प्रवाहित होण्यासाठी तयार आहे. ही एक 3D अॅनिमेटेड मालिका आहे. या मालिकेत मेजर मोटोको कुसानागी (अत्सुको तनाका आणि मेरी एलिझाबेथ मॅकग्लिन यांनी आवाज दिला आहे. शेलच्या कथेतील स्ट्रीमर घोस्ट हा डायस्टोपियन जगातल्या युद्धाच्या रहस्यांचा उलगडा करण्यावर आधारित आहे. हे मिशन पूर्ण करण्याची जबाबदारी सोपवण्यात आलेली टीम) तुम्ही स्ट्रीमर घोस्ट पाहू शकता 23 मे 2022 पासून OTT प्लॅटफॉर्म Netflix वर शेल सीझन 2.

12th Man
दाक्षिणात्य अभिनेता मोहनलाल स्टारर चित्रपट 12th Man हा एक रहस्यमय थ्रिलर चित्रपट आहे. जीतू जोसेफ दिग्दर्शित या चित्रपटात मोहनलाल व्यतिरिक्त उन्नी मुकुंदन, शिवदा, अनुश्री, अनु सीतारा, सैजू कुरूप, राहुल माधव, आदिती रवी, प्रियांका नायर, लिओना लिशोय, अनु मोहन, चंदू नाथ, नंदू आणि प्रदीप चंद्रन यांच्या भूमिका आहेत. मल्याळम भाषेत, हा चित्रपट 20 मे 2022 रोजी OTT प्लॅटफॉर्म Disney Plus Hotstar वर प्रदर्शित होईल.

अटॅक पार्ट: 1
जॉन अब्राहम अभिनीत हा एक सुपर सायन्स फिक्शन अॅक्शन थ्रिलर चित्रपट अटॅक पार्ट: 1 देखील त्याच्या डिजिटल प्रीमियरसाठी सज्ज आहे. जॉनशिवाय या चित्रपटात जॅकलीन फर्नांडिस, रकुल प्रीत सिंग यांच्या भूमिका आहेत. हा चित्रपट 27 मे रोजी OTT प्लॅटफॉर्म Zee5 वर प्रदर्शित होणार आहे.

तुम्ही OTT वर पाहू शकता ‘KGF 2’
थिएटरमधील सर्व रेकॉर्ड मोडल्यानंतर आता ‘KGF 2’ हा चित्रपट OTT वरही आला आहे. जर तुम्ही चित्रपटगृहात जाऊन हा चित्रपट पाहण्यास चुकला असाल, तर तुम्ही हा चित्रपट OTT प्लॅटफॉर्म Amazon Prime वर 30 दिवसांसाठी 199 रुपयांमध्ये भाड्याने पाहू शकता. 16 मे पासून ही सुविधाही उपलब्ध करून देण्यात आली आहे.

स्ट्रेंजर थिंग्स सीजन 4
स्ट्रेंजर थिंग्ज ही एक लोकप्रिय अमेरिकन सायन्स फिक्शन हॉरर ड्रामा मालिका आहे. त्याचा पहिला सीझन 2016 मध्ये प्रीमियर झाला होता आणि आता त्याचा चौथा सीझन देखील स्ट्रीमिंगसाठी सज्ज आहे. 27 मे 2022 रोजी OTT प्लॅटफॉर्म Netflix वर स्ट्रेंजर थिंग्ज सीझन 4 रिलीज होईल.