‘सुपर डान्सर’च्या सेटवर परतली शिल्पा शेट्टी, ‘इंडियन आयडॉल’ विजेता पवनदीप राजन करणार धमाल


पती रिपुसूदन कुंद्रा उर्फ ​​राज कुंद्राला पॉर्न फिल्म मेकिंग प्रकरणात अटक झाल्यानंतर रिलायन्स एंटरटेनमेंटच्या “व्ही फॉर इंडिया” शोमध्ये दिसलेली अभिनेत्री शिल्पा शेट्टी मंगळवारी रिअॅलिटी डान्स शो “सुपरडान्सर 4” च्या सेटवर परतली. पॉर्न फिल्म प्रकरणी राज कुंद्राच्या अटकेमुळे शोचे निर्माते आणि शो प्रसारित करणाऱ्या वाहिनीने शिल्पा शेट्टीला काही दिवस शूटिंगपासून दूर राहण्याचा सल्ला दिला होता. पण, राज कुंद्राचे जामीन प्रकरण लांबत चालल्याचे पाहून शिल्पाने शूटिंगला परतण्याचा निर्णय घेतला आहे. शिल्पाचा तिच्या पतीच्या व्यवसायाशी काहीही संबंध नाही, असा संदेशही शिल्पाच्या टीमने प्रसारमाध्यमांमध्ये देण्याचा प्रयत्न केला होता, तरीही मुंबई पोलिसांना सापडलेल्या पुराव्यांवरून कारवाई केल्यावरच मी काही स्पष्टपणे सांगू शकेन.

रिअॅलिटी डान्स शो ‘सुपरडान्सर 4’ च्या सेटवर उपस्थित असलेल्या सूत्रांनी सांगितले की, शिल्पा शेट्टी या वीकेंडला प्रसारित होणाऱ्या शोमध्ये जज म्हणून परतणार आहे. मंगळवारी जेव्हा शिल्पा शेट्टी फिल्मसिटीमध्ये शोच्या सेटवर दिसली, तेव्हा एकच खळबळ उडाली. मंगळवारच्या शूटिंगमध्ये शिल्पा शेट्टीचा सहभाग असल्याची माहिती शोच्या निर्मितीशी संबंधित सर्व लोकांनाही नव्हती. या शोच्या स्क्रिप्ट रायटरलाच याची माहिती देण्यात आली होती आणि शिल्पा शेट्टीच्या हजेरीनुसार मंगळवारी शूट होणाऱ्या एपिसोडची स्क्रिप्टही त्यांनी लिहिली होती.

सोनी टीव्ही या शोचे प्रसारण करणाऱ्या वाहिनीने याबाबत कोणतेही वक्तव्य जारी केलेले नाही, परंतु शोशी संबंधित सूत्रांनी सांगितले की, शोचे निर्माते आणि शोचे प्रसारक यांच्यात गेल्या आठवड्यात दीर्घ बैठक झाली होती. ज्यामध्ये दोन्ही बाजूंच्या कायदेतज्ज्ञांसोबत दीर्घ चर्चाही झाली. या बैठकीनंतरच शिल्पाला शोमध्ये परत आणण्याचा निर्णय घेण्यात आला. अनु मलिकला त्यांच्या शोमध्ये परत आणण्याचा निर्णयही त्याच कायदेशीर टीमशी सल्लामसलत केल्यानंतर घेण्यात आला. शिल्पा शेट्टी आता या शोचे शूटिंग सुरू ठेवणार असल्याचे मानले जात आहे.

शिल्पा शेट्टी मंगळवारी सेटवर पोहोचल्यानंतर तेथील वातावरणात चांगलीच खळबळ उडाली. शिल्पा शेट्टीची गाडी फिल्मसिटीच्या गेटमध्ये येताच सेटवर काम करणाऱ्या लोकांना मोबाईल कॅमेरा न वापरण्याचा इशारा देण्यात आला. सेटवर पोहोचल्यानंतर, सेटवरील सूत्रांनी शिल्पा थेट तिच्या मेकअप फॉर्ममध्ये जाऊन दिग्दर्शक आणि निर्मात्याशी दीर्घ सल्लामसलत केल्याबद्दल सांगितले. शोच्या इतर जजांनाही शिल्पाच्या प्रकृतीची माहिती मिळाली आणि तिने सेटवर परतणे ही एक योग्य गोष्ट असल्याचे सांगितले.

अलीकडेच रिअॅलिटी डान्स शो ‘सुपरडान्सर 4’ चे जज अनुराग बसू यांनी शिल्पा शेट्टीची शूटिंगदरम्यानची अनुपस्थिती जाणवली. शिल्पा शेट्टीची अनुपस्थिती कोणालाच आवडत नाही, असे ते म्हणाले. अनुरागने शोच्या निर्मात्यांना कुटुंबाप्रमाणे वागणूक दिली आणि सांगितले की कुटुंबातील एक महत्वाचा सदस्य नसणे खूप त्रासदायक आहे. विशेष म्हणजे, शिल्पा शेट्टीच्या अनुपस्थितीत, इतर अनेक चित्रपट कलाकारांनी पाहुणे न्यायाधीश म्हणून तिची जागा घेतली. मिळालेल्या माहितीनुसार, चॅनलच्या शो ‘इंडियन आयडॉल’चे विजेते पवनदीप राजन आणि शोचे इतर फायनलिस्टही मंगळवारी फिल्मसिटीमध्ये शूट होत असलेल्या एपिसोडमध्ये सहभागी होण्यासाठी पोहोचले आहेत.