खळबळ माजवण्यासाठी येत आहे रेट्रो डिझाईन असलेला हा 4-इंचाचा मिनी स्मार्टफोन, दिग्गज स्मार्टफोन कंपन्यांशी असेल स्पर्धा


जर तुम्ही मोठा डिस्प्ले असलेला फोन नव्हे, तर हातात मावेल आणि जो कॉम्पॅक्ट आणि हलका असेल असा फोन शोधत असाल, तर Cubot चे आगामी फोन तुमच्यासाठी सर्वोत्तम असू शकतात. खरं तर, क्युबोट अधिकृतपणे पॉकेट लेबल अंतर्गत एक नवीन मिनी स्मार्टफोन मालिका लॉन्च करत आहे. पॉकेट मालिकेतील पहिला फोन या महिन्यात म्हणजेच मे 2022 मध्ये अधिकृत पदार्पण करण्यासाठी सज्ज आहे.

क्युबोट पॉकेट सिरीज स्मार्टफोनचा इन-हँड वापरकर्ता अनुभव वाढवण्यासाठी डिझाइन केला आहे. कंपनीला असा स्मार्टफोन डिझाइन करायचा होता, जो तुम्हाला 21 व्या शतकातील फोनची सर्व आवश्यक आणि मनोरंजक वैशिष्ट्ये देऊ शकेल, हलक्या वजनाच्या आणि कॉम्पॅक्ट डिझाइनमध्ये, जो तुमच्या हाताच्या तळहातावर सहज बसू शकेल.

काय खास आहे मिनी फोनमध्ये
पॉकेट सीरीजमधील प्रत्येक फोनचे सर्वात मोठे वैशिष्ट्य म्हणजे त्याचा लहान आकार म्हणजे 4 इंच डिस्प्ले. अशा मार्केटमध्ये जिथे ब्रँड त्यांच्या स्क्रीनचा आकार वाढवण्याचा प्रयत्न करत आहेत, क्यूबोटने तंत्रज्ञानाशी तडजोड न करता तुमच्या फोनमध्ये पोर्टेबिलिटी आणि सुविधा आणण्याचे उद्दिष्ट ठेवल्याने लहान स्मार्टफोन डिझाइन करणे निवडले आहे.

अशाप्रकारे पॉकेट सीरिजसह, तुम्हाला एक सुंदर डिझाइन केलेला हलका, मिनी-फोन मिळतो जो तुम्ही तुमच्या पर्समध्ये किंवा खिशात सहजपणे घेऊन जाऊ शकता, मोठ्या फोन्सच्या विपरित, ज्यांना नेहमी हातात ठेवावे लागते.

क्युबोटने पॉकेट मालिकेची वैशिष्ट्ये आणि किंमतींची घोषणा करणे अद्याप बाकी आहे, परंतु आम्हाला खात्री आहे की ती NFC फंक्शनसह आज आवश्यक असलेल्या सर्व आवश्यक आणि मनोरंजक वैशिष्ट्यांनी परिपूर्ण असेल.