येत आहे सिम्बाचा सिक्वेल? रणवीर सिंग म्हणाला- सिक्वेल आला नाही तर मी निराश होईल


सिंघमच्या पहिल्या आणि दुसऱ्या भागाच्या यशानंतर, रोहित शेट्टीने 2018 मध्ये रणवीर सिंग आणि सारा अली खान अभिनीत सिम्बा रिलीज केला. या चित्रपटाने जगभरात 390 कोटी रुपयांची बॉक्स ऑफिसवर चांगलीच कमाई केली. त्यानंतर दिग्दर्शकाने त्याच्या पोलीस फ्रँचायझी ‘सूर्यवंशी’ अंतर्गत चौथ्या चित्रपटाची घोषणा केली, जो नोव्हेंबर 2021 मध्ये प्रदर्शित झाला. पण चाहते अजूनही रणवीर सिंग स्टारर ‘सिम्बा’च्या सिक्वेलची वाट पाहत आहेत.

सिम्बा 2 साठी प्रेक्षकांची उत्सुकता पाहून, जेव्हा रणवीर सिंगला नुकतेच सिम्बाच्या सिक्वेलबद्दल विचारण्यात आले, तेव्हा रणवीर म्हणाला, सिम्बा 2 आला नाही तर मी खूप निराश होईल. सिम्बाचे पात्र माझ्या आवडत्या पात्रांपैकी एक आहे. खरं तर , सिम्बा नेहमीच फ्रँचायझी म्हणून तयार करण्यात आला होता. त्यामुळे जेव्हा जेव्हा रोहितभाई कॉल करतील, तेव्हा मी तिथे असेन. पण, सिम्बा 2 येईल. हा माझ्या आवडत्या सिनेमांपैकी एक आहे आणि माझा आतापर्यंतचा आवडता परफॉर्मन्स आहे.

सिम्बा हा रोहित शेट्टी दिग्दर्शित अ‍ॅक्शन-पॅक चित्रपट आहे आणि त्याचे प्रोडक्शन हाऊस, रोहित शेट्टी पिक्चर्स आणि करण जोहरच्या धर्मा प्रॉडक्शनने संयुक्तपणे निर्मिती केली आहे. रोहितच्या कॉप मूव्ही फ्रँचायझीमधील हा तिसरा चित्रपट होता. सिम्बा, एक भ्रष्ट पोलीस अधिकारी आहे, जो दुर्वा या प्रभावशाली तस्करासाठी काम करतो. तथापि, जेव्हा तो एका स्त्रीचा बदला घेण्याचा निर्णय घेतो, तेव्हा त्याचे जीवन एक असामान्य वळण घेते. आम्ही तुम्हाला सांगतो की सिम्बा हा जूनियर एनटीआर अभिनीत तेलुगू चित्रपट टेम्परचा रिमेक आहे.

रणवीर सिंग लवकरच ‘सर्कस’ चित्रपटात दिसणार आहे. रोहित शेट्टी दिग्दर्शित हा चित्रपट विल्यम शेक्सपियरच्या ‘द कॉमेडी ऑफ एरर्स’ चे रूपांतर आहे. याशिवाय तो सध्या यशराज फिल्म्सच्या जयेशभाई जोरदारच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. रणवीर करण जोहरच्या रॉकी और रानी की प्रेम कहानीमध्ये देखील मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे.