मुंबई : राणा दाम्पत्यावर नवीन संकट, फ्लॅटमधील बेकायदा बांधकामाबाबत महानगरपालिकेने पाठवली नोटीस


मुंबई: बृहन्मुंबई महानगरपालिकेने मंगळवारी अपक्ष खासदार नवनीत राणा आणि त्यांचे पती आमदार रवी राणा यांना त्यांच्या खार येथील घरावर बेकायदा बांधकाम केल्याप्रकरणी नोटीस बजावली असल्याची माहिती एका अधिकाऱ्याने दिली. या नोटिसीत असा इशारा देण्यात आला आहे की, जर त्यांनी बांधकाम कामाचे ‘वाजवी कारण’ सांगितले नाही, तर बांधकाम काढून फ्लॅटचे मूळ स्वरूप पुनर्संचयित केले जाईल आणि त्याची किंमत देखील जोडप्यांकडून वसूल केली जाईल. ही नोटीस खार पश्चिम येथील रोड क्रमांक 14 वर असलेल्या इमारतीच्या आठव्या मजल्यावरील अध्यक्ष/सचिव/मालक/कब्जेदार यांना बजावण्यात आली आहे.

बृहन्मुंबई महानगरपालिकेचे (BMC) एक पथक सोमवारी दोनदा तपासणीसाठी फ्लॅटवर पोहोचले, परंतु ते बंद आढळले, असे अधिकाऱ्याने सांगितले. नोटीसमध्ये फ्लॅटमधील 10 वेगवेगळ्या अनधिकृत कामांचा उल्लेख आहे, ज्यामध्ये लिफ्टजवळील रिकाम्या जागेचे फ्लॅटच्या टॉयलेटमध्ये रुपांतर करणे, लॉबीचे लिव्हिंग स्पेसमध्ये मिश्रण करणे, पूजाघराचे स्वयंपाकघरात रुपांतर करणे इत्यादींचा समावेश आहे.