महेश बाबू आणि एसएस राजामौली यांच्या आगामी चित्रपटात नसणार बॉलीवूडची नायिका


दिग्दर्शक एसएस राजामौली यांची सध्याच्या काळात फिल्मी दुनियेत खूप चर्चा होत आहे. त्याच्या ‘आरआरआर’ चित्रपटाने जगाला हादरवले. या चित्रपटात राम चरण आणि ज्युनियर एनटीआर एकत्र दिसले होते. त्याच वेळी, आता एसएस राजामौली त्यांच्या नवीन प्रकल्पाकडे वळले आहेत. साऊथ इंडस्ट्रीचा सुपरस्टार महेश बाबू एसएस राजामौली यांच्या पुढच्या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटाचे नाव अद्याप समोर आलेले नाही, मात्र चित्रपटाशी संबंधित माहिती समोर आली आहे.

मिळालेल्या माहितीनुसार, महेश बाबू आपल्या करिअरच्या या टप्प्यावर कॉस्च्युम ड्रामा किंवा पीरियड फिल्म्स करण्यास उत्सुक नाहीत. त्याच्या चाहत्यांना त्याला सामाजिक विषयांवर बनवलेल्या चित्रपटांमध्ये पाहायला आवडते. ‘बाहुबली’ आणि ‘आरआरआर’ बनवल्यानंतर एसएस राजामौली यांच्याकडेही अशा अनेक कल्पना आहेत, ज्याद्वारे ते महेश बाबूला चाहत्यांच्या या अपेक्षांवर खरा उतरवू शकतात.

या चित्रपटातील सर्वात महत्त्वाची गोष्ट म्हणजे एसएस राजामौली या शीर्षक नसलेल्या चित्रपटात बॉलिवूडच्या कोणत्याही लोकप्रिय अभिनेत्रीला कास्ट करणार नाहीत. KGF Chapter 2 आणि पुष्पा द राईजमध्ये अशा अभिनेत्री होत्या, ज्या हिंदी हार्टलँड प्रेक्षकांसाठी नवीन होत्या, पण तरीही लोकांनी या अभिनेत्रींवर प्रेमाचा वर्षाव केला. अशा परिस्थितीत महेश बाबूच्या चित्रपटालाही बॉलीवूडमधील महागड्या अभिनेत्रीची गरज नाही किंवा त्यांना भारतातील स्टार बनण्याची इच्छाही नाही.

वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, महेश बाबूचा आगामी चित्रपट ‘सरकारु वारी पाटा’ 12 मे रोजी थिएटरमध्ये रिलीज होत आहे. परशुराम पेटला यांनी दिग्दर्शित केलेल्या या चित्रपटात महेश बाबूसोबत कीर्ती सुरेश दिसणार आहे. चित्रपटात दोघांची सुंदर रोमँटिक दृश्ये आहेत.