हे अॅप अर्ध्या किमतीत विकत आहे महागड्या गाड्या, ग्राहक दणकून करत आहेत खरेदी


नवी दिल्ली – अनेक वेळा असे होते की, तुम्हाला कार घ्यायची आहे पण तुमच्याकडे तेवढे बजेट नसते. अशा परिस्थितीत तुम्हाला तुमचे बजेट बनवण्यासाठी काही महिने थांबावे लागते किंवा तुम्हाला तुमची इच्छेला मुरड घालावी लागते. पण, आता तुम्हाला हे करण्याची गरज नाही, कारण आता तुम्ही निम्म्याहून कमी किमतीत ऑनलाइन कार खरेदी करू शकता जेणेकरून तुमच्या खिशावर भार पडणार नाही.

वास्तविक, बाजारात असे अनेक ऑनलाइन प्लॅटफॉर्म आहेत, जे परवडणाऱ्या किमतीत कार विकत आहेत. अशा परिस्थितीत आज आम्ही तुम्हाला अशाच एका पर्यायाबद्दल सांगणार आहोत. वास्तविक हे एक अॅप आहे, जे Google Play Store वरून डाउनलोड केले जाऊ शकते आणि त्याला चांगले रेटिंग देखील मिळाले आहे. चला तर मग जाणून घेऊया कोणते आहे हे अॅप आणि काय आहे त्याची खासियत.

आम्ही ज्या अॅपबद्दल बोलत आहोत, त्याचे नाव Spinny आहे आणि तुम्ही ते Google Play Store वरून सहज डाउनलोड करू शकता. या अॅपची खासियत अशी आहे की येथे तुम्हाला निम्म्या किमतीत तुमच्या आवडत्या कार मिळतात, परंतु ते पूर्णपणे तुमच्या नशिबावर अवलंबून असते. तुमच्या आवडीनुसार आणि स्थितीनुसार तुम्ही अशा अनेक वापरलेल्या कार निवडू शकता.

या अॅपच्या माध्यमातून दावा करण्यात आला आहे की, गाड्यांची स्थिती चांगली आहे आणि तुम्हाला सर्व कागदपत्रे एकत्र दिली जातात, ज्यामध्ये फसवणूक होण्याची शक्यता नाही. जर तुम्ही येथून कार खरेदी केली, तर तुम्हाला ती 3.6 लाखांच्या सुरुवातीच्या किमतीत मिळेल. एवढेच नाही तर तुम्हाला EMI चा पर्याय देखील मिळतो, ज्यामुळे तुम्हाला कार खरेदी करताना तुमच्या खिशावर भार पडू नये. जर आपण रेटिंगबद्दल बोललो, तर या अॅपला Google Play Store वर 4.5 स्टार रेटिंग मिळाले आहे.