फक्त रु 260 मध्ये खरेदी करा 5000mAh बॅटरीवाला Infinix स्मार्टफोन


नवी दिल्ली – Infinix चा बजेट-फ्रेंडली स्मार्टफोन Infinix Smart 6 भारतात प्रथमच आजपासून म्हणजेच 6 मे 2022 पासून विक्रीसाठी सादर केला जाणार आहे. Infinix Smart 6 ची विक्री ई-कॉमर्स साइट फ्लिपकार्टवर दुपारी 12 वाजल्यापासून सुरू होईल. ग्राहक हा फोन फ्लिपकार्टवरून खरेदी करू शकतात. Infinix Smart 6 ची खासियत म्हणजे त्याचा 8MP कॅमेरा आणि 5000mAh बॅटरी.

Infinix Smart 6 किंमत
ग्राहक Infinix Smart 6 चा 2GB RAM + 64GB स्टोरेज व्हेरिएंट Flipkart वरून 7,499 च्या किमतीत खरेदी करू शकतात. हा स्मार्टफोन पोलर ब्लॅक, हार्ट ऑफ ओशन, लाईट सी ग्रीन आणि स्टाररी पर्पल या चार रंगांच्या पर्यायांमध्ये उपलब्ध असेल.

Infinix Smart 6 ची वैशिष्ट्ये आणि तपशील
हा फोन 1600×720 पिक्सेल रिझोल्यूशनसह 6.6-इंचाचा HD+ डिस्प्ले देतो. या डिस्प्लेचा स्क्रीन-टू-बॉडी रेशो 89% आहे आणि तो 500 निट्सच्या पीक ब्राइटनेससह येतो. फोनमध्ये कंपनी 2 GB LPDDR4x RAM सह 2 GB व्हर्च्युअल रॅम देखील देत आहेत. कंपनीचा हा हँडसेट 64 जीबी इंटरनल स्टोरेज देतो.

प्रोसेसर म्हणून कंपनी या फोनमध्ये क्वाड-कोर MediaTek Helio A22 चिपसेट देत आहे. फोटोग्राफीसाठी फोनच्या मागील बाजूस ड्युअल एलईडी फ्लॅशसह ड्युअल कॅमेरा सेटअप देण्यात आला आहे. यामध्ये डेप्थ लेन्ससह 8-मेगापिक्सेलचा प्राथमिक कॅमेरा आहे. त्याचवेळी, सेल्फीसाठी या फोनमध्ये कंपनी एलईडी फ्लॅश अंतर्गत डिस्प्ले असलेला 5 मेगापिक्सेल कॅमेरा देत आहे.

फिंगरप्रिंट सेन्सर आणि फेस अनलॉक फीचरने सुसज्ज असलेल्या या फोनमध्ये 5000mAh बॅटरी देण्यात आली आहे. कंपनीचा दावा आहे की ही बॅटरी 54 तासांचा 4G टॉकटाइम देते. 512 GB पर्यंत मायक्रो SD कार्डला सपोर्ट करणारा हा फोन Android 11 (Go Edition) वर काम करतो.