‘दे दे प्यार दे’चा सिक्वलमध्ये पुन्हा एकदा स्क्रिन शेअर करणार अजय देवगण आणि रकुल प्रीत सिंग


बॉलिवूड अभिनेत्री रकुल प्रीत सिंग आणि अभिनेता अजय देवगण नुकतेच ‘रनवे 34’ चित्रपटात एकत्र दिसले आहेत. अजय देवगणने स्वतः या चित्रपटाचे दिग्दर्शन केले आहे. अजय आणि रकुल व्यतिरिक्त या चित्रपटात बॉलिवूड मेगास्टार अमिताभ बच्चन देखील मुख्य भूमिकेत आहेत. मात्र, या चित्रपटाला बॉक्स ऑफिसवर फारसा प्रतिसाद मिळत नाही. या चित्रपटात रकुल प्रीत सिंग आणि अजय देवगण को-पायलटच्या भूमिकेत आहेत. ‘रनवे 34’पूर्वी दोघे ‘दे दे प्यार दे’ चित्रपटात एकत्र दिसले होते. 2019 मध्ये रिलीज झालेला हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर हिट ठरला. आता यासंदर्भात नवीन बातमी येत आहे की, अजय लवकरच या चित्रपटाचा सिक्वेल आणणार आहे.

अजय देवगणने दुजोरा दिला
दे दे प्यार दे मध्ये अजय देवगणने आशिष मेहराची भूमिका साकारली होती, जो त्याच्या वयापेक्षा अर्ध्या वयाच्या आयशा (रकुल प्रीत सिंग) च्या प्रेमात पडतो. तो तिला त्याच्या पहिल्या लग्नाबद्दल सांगतो. तो तिची तब्बू आणि तिच्या मुलांशी ओळख करून देतो. अलीकडे, रनवे 34 चे प्रमोशन करताना, अजयने पुष्टी केली की तो दे दे प्यार दे च्या सिक्वेलची योजना करत आहे.

सिक्वेल कधी येणार?
‘दे दे प्यार दे’च्या सिक्वेलबद्दल बोलताना अजय म्हणाला, मला वाटते सध्या स्क्रिप्टवर काम सुरु आहे. आता बघू हा चित्रपट कधी येतो. ‘दे दे प्यार दे’ ची कथा बाकीच्या कथांपेक्षा पूर्णपणे वेगळी होती, कदाचित त्यामुळेच लोकांना हा चित्रपट खूप आवडला असेल. मात्र, आता अजय देवगण ज्या कथेबद्दल बोलत आहे, ती साहजिकच वेगळी आहे, पण तो प्रेक्षकांना खिळवून ठेवण्यात कितपत यशस्वी होतो, हे चित्रपट प्रदर्शित झाल्यानंतरच कळेल. मात्र अजयच्या स्पष्ट बोलण्यानंतर लोकांमध्ये या चित्रपटाबद्दलची उत्सुकता वाढली आहे. आता या चित्रपटाची सुरुवात म्हणजेच चित्रपटाचे शूटिंग कधी सुरू होणार हेही येत्या काही दिवसांत कळणार आहे.

अजय आणि रकुलचे आगामी प्रोजेक्ट्स
कामाच्या बाबतीत बोलायचे झाले, तर रकुल प्रीत सिंगचे काही मनोरंजक प्रकल्प आहेत ज्यात छत्रीवाली, डॉक्टर जी, मिशन सिंड्रेला आणि थँक गॉड यांचा समावेश आहे. दुसरीकडे अजय या वर्षाच्या अखेरीस प्रदर्शित होणाऱ्या ‘मैदान’ चित्रपटात दिसणार आहे. ‘रनवे 34’पूर्वी अजय देवगण आणखी दोन चित्रपटांमध्ये दमदार भूमिकेत दिसला आहे. त्यांचा पहिला चित्रपट ‘गंगूबाई काठियावाडी’ होता, ज्यात त्याने लालाची भूमिका केली होती आणि दुसरा चित्रपट एसएस राजामौलीचा ब्लॉकबस्टर चित्रपट ‘RRR’ होता, ज्यामध्ये अजयने राम चरणाच्या वडिलांची भूमिका केली होती. या दोन्ही चित्रपटांसाठी अजय देवगणने भरमसाठ मानधन आकारले होते.