कर्मचाऱ्यांना वीर्य पिण्यास पाडले भाग, थायलंड नौदलाच्या अधिकाऱ्याला अटक


आपल्या कनिष्ठांवर वरिष्ठ अधिका-यांनी केलेल्या अत्याचाराच्या अनेक बातम्या आपण आजवर ऐकल्या किंवा पाहिल्या असतील, पण थायलंडमधून समोर आलेल्या या बातमीमुळे सर्वांनाच धक्का बसला आहे. थायलंडमधील या नौदल अधिकाऱ्याने आपल्या कर्मचाऱ्यांना वीर्य पिण्यास भाग पाडले, जे कर्मचारी नवीन भर्ती झाले होते. ही घटना उघडकीस येताच एकच खळबळ उडाली. याप्रकरणी आरोपी अधिकाऱ्याला अटक करण्यात आली आहे.

वास्तविक, ही घटना थायलंडमधील नौदलाच्या एका संवेदनशील विभागाची आहे. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, या घटनेचा एक व्हिडिओही व्हायरल झाल्याचे सांगण्यात येत आहे. ही घटना सत्ताहिप नावाच्या ठिकाणची असल्याचे सांगण्यात येत आहे. येथील एका अधिकाऱ्याला नौदलात भरती झालेल्या काही नवीन लोकांना प्रशिक्षण देण्याची ड्युटी देण्यात आली होती. दरम्यान, काही वेळा तो अधिकारी कडक वृत्तीचा अवलंब करत होता.

दरम्यान, एके दिवशी त्या अधिकाऱ्याने प्रशिक्षणार्थी खलाशांना मानवी वीर्य पिण्यास भाग पाडले. सक्तीच्या लष्करी प्रशिक्षणासाठी आलेल्या प्रशिक्षणार्थींना शिक्षेच्या नावाखाली अधिकाऱ्याने फिश सॉस जाहीर केल्यामुळे हा सर्व प्रकार घडला. यासोबतच त्यांना जबरदस्तीने वीर्य पिण्यास भाग पाडले. हा व्हिडिओ व्हायरल होताच एकच खळबळ उडाली आहे.