Airtel युजर्सची मजा, Netflix मिळत आहे अगदी मोफत, मनसोक्त पहा चित्रपट-वेबसिरीज


Netflix ने याआधीच निवडक Airtel प्रीपेड आणि पोस्टपेड प्लॅन प्रदान केले गेले आहेत, परंतु आता कंपनीने ब्रॉडबँड प्लॅनसह नेटफ्लिक्सची सुविधा देण्यास सुरुवात केली आहे. कंपनीचे कोणते प्लॅन तुम्हाला ही खास सुविधा देणार आहेत, आम्ही तुम्हाला याबद्दल तपशील देत आहोत.

एअरटेल ब्रॉडबँड योजना: वाचा फायदे आणि किंमत
एअरटेलच्या अनेक पोस्टपेड आणि प्रीपेड प्लॅनसह Netflix आधीच विनामूल्य प्रदान केले आहे. आता दूरसंचार कंपनीने काही निवडक ब्रॉडबँड प्लॅनसह मोफत Netflix प्लॅन ऑफर करण्याची घोषणा केली आहे. एअरटेल प्रोफेशनल प्लॅन आणि इन्फिनिटी प्लॅनसह फ्री नेटफ्लिक्स दिले जात आहे. या दोन्ही प्लॅनच्या किमती किती आहेत आणि त्याचे फायदे काय आहेत, याची माहिती आम्ही तुम्हाला देत आहोत.

एअरटेल प्रोफेशनल प्लॅनची ​​किंमत
एअरटेल प्रोफेशनल प्लॅनची ​​किंमत 1,498 रुपये प्रति महिना आहे. त्याच वेळी, Infinity प्लॅनची ​​किंमत 3,999 रुपये प्रति महिना आहे. प्रोफेशनल प्लॅन खरेदी करणाऱ्या युजर्सना नेटफ्लिक्सचा 199 रुपयांचा बेसिक प्लॅन मोफत मिळेल.

जे Airtel Infinity प्लॅनची ​​निवड करतात, त्यांना Netflix च्या प्रीमियम प्लॅनची ​​मासिक सदस्यता मिळेल. ज्याची किंमत 649 रुपये आहे. भारतात Netflix चार प्लॅन ऑफर करते, ज्यात मोबाइल प्लॅन, बेसिक प्लॅन, स्टँडर्ड आणि प्रीमियम प्लॅन यांचा समावेश आहे.

Netflix योजना किंमत
मोबाईल प्लॅन 149 रुपये प्रति महिना स्क्रीन सपोर्टसह येतो. याशिवाय, 199 रुपयांचा प्लॅन देखील आहे, जो फोन आणि टॅब्लेट तसेच टीव्ही आणि कॉम्प्युटरवर चालू शकतो. 499 रुपयांचा मानक प्लॅन आणि 649 रुपयांचा प्रीमियम प्लॅन देखील आहे. या योजनांमध्ये, अनुक्रमे 2 आणि 4 स्क्रीनचा समावेश आहे.

एअरटेल ब्रॉडबँडवर नेटफ्लिक्स अॅक्टिव्ह करण्यासाठी फॉलो करा या स्टेप्स

  1. एअरटेल थँक्स अॅपवरील डिस्कव्हर थँक्स बेनिफिट पेजवर जा
  2. त्यानंतर खाली स्क्रोल करा आणि तुमच्या पुरस्कारांचा आनंद घ्या, विभागात ‘Netflix’ शोधा.
  3. Claimची निवडा करा.
  4. Netflix उत्पादन पृष्ठावरील Proceed पर्यायावर क्लिक करा.
  5. अॅक्टिव्हेशन पूर्ण करण्यासाठी सदस्यास Netflix वेबसाइटवर पुनर्निर्देशित केले जाईल.