अशी करा घरबसल्या ऑडीची लक्झरी कार Q-7 ची बुकींग


मंगळवारपासून भारतात आपल्या पुढच्या पिढीच्या ऑडी Q7 साठी जर्मन लक्झरी कार निर्माता ऑडीने बुकिंग सुरू केली आहे. नवीन Q7 शक्तिशाली ३.० एल व्ही ६ टीएफएसआय पेट्रोल इंजिनद्वारे समर्थित आहे. पेट्रोल इंजिन ३४० एचपी, ५०० एनएम टॉर्क निर्माण करते. त्याचबरोबर ० ते १०० स्पीड घेण्यास ही कार ५.९ सेकंद घेते. वैशिष्‍ट्यांबद्दल बोलायचे झाले तर, अडॅप्टिव्ह एअर सस्पेंशन, ऑडी ड्राइव्ह सिलेक्ट, क्वाट्रो ऑल-व्हील ड्राइव्ह यांसारखी वैशिष्‍ट्ये ऑडी Q7 मध्ये आहेत. ऑडी Q7 ची सुरुवातीची बुकिंग रक्कम ५ लाख रुपये आहे.

प्रीमियम प्लस आणि तंत्रज्ञान दोन प्रकारांमध्ये नवीन ऑडी Q7 उपलब्ध आहे. http://www.audi.in वर जाऊन ग्राहक घरूनच ऑडी Q-7 ऑनलाइन बुक करू शकतात. तुम्ही तुमच्या जवळच्या ऑडी डीलरशिपकडे देखील नोंदणी करू शकता. ऑडी इंडियाचे प्रमुख बलबीर सिंग ढिल्लन म्हणाले, २०२१ मध्ये ९ उत्पादने लाँच केल्यानंतर, आम्ही आणखी एका उत्तम ऑफरसह नवीन वर्षात प्रवेश करण्यास उत्सुक आहोत. ती ऑफर म्हणजे ऑडी Q7, ज्यासाठी आम्ही बुकिंग सुरू केले आहे. ऑडी Q7 ही रस्त्यावरील तिची मजबूत उपस्थिती आणि रस्त्यावरील आणि बाहेरील तिच्या बहुमुखी कामगिरीमुळे ग्राहकांच्या पसंतीस पडली आहे. आम्ही नाविन्यपूर्ण डिझाइन आणि फिचर्ससह ऑडी Q7 ही आणखी पुढे नेत आहोत. मला खात्री आहे की, ऑडी Q7 सध्याच्या आणि संभाव्य ग्राहकांना आवडेल ज्यांना ऑडी कुटुंबाचा भाग व्हायचे आहे.

ऑडी Q7 मध्ये ड्रायव्हरला मदत करणाऱ्या फिचर्समध्ये ३६०-डिग्री-व्ह्यू कॅमेरा आणि लेन डिपार्चर चेतावणीसह पार्क असिस्ट प्लस समाविष्ट आहे. मॅट्रिक्स एलईडी हेडलॅम्प समोर आणि मागील डायनॅमिक टर्न इंडिकेटरसह आणि वास्तविक एलईडी टेल लॅम्प्स अतुलनीय प्रकाश कार्यप्रदर्शन देतात. ४ झोन एअर कंडिशनिंग, एअर आयोनायझर आणि अरोमॅटायझेशन, ३० रंगांसह कंटूर अ‍ॅम्बियंट लाइटिंग, B&O प्रीमियम ३-डी ध्वनी प्रणाली यासारखी आरामदायक वैशिष्ट्ये दिसतात.