१३ वर्षात फुटबॉलपटू रोनाल्डोने बदलल्या १८ गर्लफ्रेंड


आपल्या लव्ह लाईफमुळे अनेकदा पोर्तुगालचा स्टार फुटबॉलर ख्रिस्तियानो रोनाल्डो चर्चेत असतो. आपण जर २००३ ते २०१६ या केवळ १३ वर्षांचे बोललो, तर त्याने या कालावधीत १८ गर्लफ्रेंड बदलल्या आहेत. तो त्याच वेळी, ३ महिलांकडून ४ मुलांचा बाप झाला आहे. पण त्याने आजपर्यंत लग्न केलेले नाही. २०१७ पासून अर्जेंटिनाची मॉडेल जॉर्जिना रॉड्रिग्जसोबत रोनाल्डो रिलेशनशिपमध्ये आहे. दोघांनी ऑक्टोबरमध्ये त्यांच्या होणाऱ्या जुळ्या मुलांची माहिती सोशल मीडियावर शेअर केली होती. यापूर्वी १२ नोव्हेंबर २०१७ रोजी जॉर्जिनाने रोनाल्डोची मुलगी अलाना मार्टिनाला जन्म दिला होता.

तो ८ जून २०१७ रोजी, सरोगसीद्वारे मुलगी इवा आणि मुलगा मॅटिओचा पिता झाला. यापूर्वी २०१५ मध्ये, त्याचे आणि रशियन मॉडेल इरिना शेकसोबतचे पाच वर्षाचे नाते तुटले. इरीनाने २०१० मध्ये रोनाल्डोचा पहिला मुलगा ख्रिस्तियानो ज्युनियरला जन्म दिला. अशा प्रकारे, सध्या तो ३ महिलांच्या ४ मुलांचा बाप आहे.

आपल्या कारकिर्दीच्या सुरुवातीच्या काळात, रोनाल्डोची मैत्रीण ब्राझिलियन मॉडेल जॉर्डाना जार्डेल होती. २ ते ३ वर्षांच्या संबंधानंतर, रोनाल्डोने जॉर्डनासोबत ब्रेकअप केले. यानंतर मार्चे रोमेरो रोनाल्डोची गर्लफ्रेंड बनली, जी एक मॉडेल होती. त्यानंतर जवळपास दरवर्षी रोनाल्डो वेगवेगळ्या मॉडेल्ससोबत डेट करत राहिला.

यादरम्यान त्याने जुडाकेन, अभिनेत्री जेम्मा ऍटकिन्सन, ऑलिव्हिया, पॅरिस हिल्टन, प्रसिद्ध टीव्ही अभिनेत्री किम कार्दिशियन वेस्ट यांनाही डेट केले. याशिवाय रोनाल्डोचे अफेअर पोर्तुगालच्या करीना फेरो, सोराई कावे आणि मिया फुडाकाने यांच्याशीही होते. ब्रिटनच्या टायसे कनिंगहॅमसोबत रोनाल्डोचे संबंध असल्याच्या बातम्याही आल्या होत्या. रोनाल्डोचे नाव इटालियन मॉडेल आणि गायिका राफेला फिको, दक्षिण अमेरिकन टीव्ही रिअॅलिटी स्टार इमोजेन थॉमस आणि प्रसिद्ध टेनिस स्टार मारिया शारापोव्हा यांच्याशीही जोडले गेले.

बॉलीवूड अभिनेत्री बिपाशा बसूच्या नावाचाही रोनाल्डोच्या गर्लफ्रेंडच्या यादीत समावेश आहे. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, रोनाल्डो २००७ मध्ये बिपाशाला डेट करत होता. काही अहवालांमध्ये याला अफवा देखील म्हटले गेले. २००८ च्या सुरुवातीस, त्याने स्पॅनिश मॉडेल नेरेडा गॅलार्डोला डेट केले, परंतु त्यांचे नाते फार काळ टिकले नाही. यानंतर रोनाल्डोचे स्पॅनिश टीव्ही रिपोर्टर लुसिया विलालोनसोबतही अफेअर होते.