आला रे आला…रिलायन्स जिओचा सर्वात स्वस्त फोन बाजारात आला


मुंबई – गुगल सोबत भारतातील सगळ्यांना परवडू शकेल असा स्मार्टफोन रिलायन्स जिओने सादर केला आहे. जिओ फोन नेक्स्ट असे या फोनचे नाव असून हा फोन ६,४९९ रुपये किंवा किमान ८,८०० रुपये इएमआय द्वारे खरेदी केले जाऊ शकतो. हा फोन हार्डवेअर फीचर्स ऑफर करते जे शाओमी, सॅमसंग, रिअलमी आणि किंमती श्रेणीतील इतर फोन्ससारखेच आहेत.

ज्यांना जिओ फोन नेक्स्ट खरेदी करायचा आहे ते ६,४९९ रुपयांचे आगाऊ पेमेंट करू शकतात. फोन कोणत्याही जिओ मार्टमध्ये डिजिटल स्टोअरमधून खरेदी केला जाऊ शकतो. कोणताही डेटा लाभ नाही आणि एखाद्याने फोनसाठी ६,४९९ रुपये एकवेळ पेमेंट केल्यास अतिरिक्त सवलतींबद्दल जिओने इतर कोणतेही तपशील शेअर केलेले नाहीत.

दररोज १.५ जीबी डेटा आणि अमर्यादित व्हॉइससह सर्वात स्वस्त जिओ फोन नेक्स्ट प्लॅनची किंमत १८ महिन्यांसाठी किमान ११,५०० रुपये असेल. या प्लॅनसाठी, खरेदीदाराला रु. २,५००(रु. १,९९९ डाउनपेमेंट + रु ५०१प्रोसेसिंग फी) भरावे लागतील आणि १८ महिन्यांसाठी रु. ५०० प्रति महिना योजनेचे सदस्यत्व असेल. या प्लॅनमध्ये युजरला दररोज १.५ जीबी डेटा आणि अमर्यादित मोफत टॉकटाइम मिळेल.